Trả lời cho câu hỏi: Poker có kiếm tiền được không? ( dành cho newbie)

ah mình ko thích cho ai biết nick mình cả hehe
mình chơi tùm lum tour,cash,sng,headup
mấy bữa nay bankroll tụ dữ quá:(

Nick mới lập thấy su hướng poker lấy được tiền nên lên đây mở topic khè hàng mình ăn được từ poker xong kêu gọi vào học lấy phí rồi scam một lượt chiến thuật hay lắm mà cũ rồi em nếu như đàng hoàng thì ib mình xem cái user của bạn có đúng với những gì bạn đang trình bày hay không ! ...

Nick mới lập thấy su hướng poker lấy được tiền nên lên đây mở topic khè hàng mình ăn được từ poker xong kêu gọi vào học lấy phí rồi scam một lượt chiến thuật hay lắm mà cũ rồi em nếu như đàng hoàng thì ib mình xem cái user của bạn có đúng với những gì bạn đang trình bày hay không ! ...
lắm chuyện thik nói hay k là quyền của bác :)) thế nick bác là j đọc nge xem nào

bác nào thik xem kiếm đc hay k inbox m team cho xem nhé

Last edited:
bạn chơi tour hay cash ở 888 vậy ?

luật hi low cơ bản giống high. tuy nhiên có thêm cửa low nữa, nếu có người đạt đủ điều kiện sau:
có 5 quân bài nhỏ hơn hoặc bằng 8. sẽ tính low. Low ăn 1/2 pot. không có low thì thằng nhất ăn cả như bình thường.
cứ xếp làm sao thành 5 quân không pair nhỏ nhất. 1 2 348 to hơn và thua 45673.

Có 1 thằng có low thì ăn 1 nửa pot.
2 thằng có bài low thì so nhau thằng nào ăn nửa pot.

Vì vậy chơi high low thì những bài nhỏ ví dụ A 2 45 lại ngon hơn AK QTvì dễ ra low. A2 57 ngon hơn KQ89 rất nhiều. mình biết thằng kia cầm cù hay tứ quý đi nữa nhưng mình có low, nó éo có low vẫn phang nhau đến chết với nó vì đằng nào cũng chia tiền.
Ko biết bác chơi ở sàn nào, có chơi bên PS ko. Chứ rule omaha hi/ low mà nói như bác thì thiếu sót quá nhiu, bác nói quá chung chung. Ko dám nói này nọ chứ ae new bie thi tot nhất ko chơi cái này. Mình hay đánh ở ps, omaha hi/low 0,1-0,25. Mong gặp bác để học hỏi thêm

ah cậu cho mình hỏi luật poker omha hi/low với mình cũng muốn biết chơi cái đó omaha mình biết rồi
Neu bác có thu nhập ổn định rồi thì cứ theo đuổi thể loại của bác, để cành ngày càng chơi tốt hơn. Omaha hi/low ko dễ như các bác nghĩ. Trước khi chơi được cái này mình cung mất 1 ít. Nhưng chơi được cái này và chơi hay thì mới thấy được poker là 1 trò choi trí tuệ, chứ thấy mấy bác vn mình đánh 'hold em' theo sách vở thì ít, mà cờ bạc thì nhìu.
1 vài suy nghi của riêng cá nhân mình, hy vong mấy bác đongs góp them chứ ko nên gạch đá. Vì dạo này thấy quá nhieu ae newbie muốn tham gia, nên mình khuyen mấy bác bay giờ mới tập chơi thì tốt nhất xem youtube va đọc sách nhiều vào. Và hiểu thế nào là start hand thì lúc đó mới real money, ko thì cứ chơi giải trí thôi,
ko nên ăn thua trò này nếu các bác vẫn còn có suy nghĩ có thể kiếm ra đđượ tiền.

Ko biết bác chơi ở sàn nào, có chơi bên PS ko. Chứ rule omaha hi/ low mà nói như bác thì thiếu sót quá nhiu, bác nói quá chung chung. Ko dám nói này nọ chứ ae new bie thi tot nhất ko chơi cái này. Mình hay đánh ở ps, omaha hi/low 0,1-0,25. Mong gặp bác để học hỏi thêm
mình đọc luật hilow trong 2 tiếng. vô đánh 7 card stud của ps trong tuần này. thấy ăn cũng dễ nhưng mỏi mắt quá. phải nhìn cả bài mình bài đối thủ rất là mệt. Chưa kể nhớ bài những thằng đã fold nữa. Bác nào trí nhớ tốt chơi trò stud hi low hái ra tiền. Omaha thì vn có anh av hung . Win tour 100 củ với omaha rồi.

cảm ơn lời cảnh báo của bạn nhưng mình có dạy ai đâu mà scam . Mình chỉ chứng tỏ poker kiếm đc tiền thôi mà cho các bạn mới biết đến poker thấy đc là kiếm đc tiền nhưng cũng phải bỏ ra công sức và tiền bạc. Đặc biệt là tiền của nào là học phí cho site poker, học phí học kinh nghiệm của các ae chơi poker khác nữa hehe

Đem acc clone vào trả lời à =))) nhìn là hiểu

nc nge khắm vãi, nta ăn đc đi gato ah
bị bênh ah, clone k ẹc j pròit của a 1 tháng gấp 4 lần cái số đấy nhé cưng

nc nge khắm vãi, nta ăn đc đi gato ah
bị bênh ah, clone k ẹc j pròit của a 1 tháng gấp 4 lần cái số đấy nhé cưng

cậu này rảnh vào phá topic mình ah đang định luyện ps mà nó đang bảo trì mới đau chư
thanh niên gato thôi , chú thớt có gắng lên nhé, có skype thì ae gl

tự nhận mình là pro rồi đi nhận đệ tử mới vl, cái trò poker này đe ó bao giờ cần sư phụ, ngắn ngọn là tự học và hãy tự bỏ ra tiền ngu , để thua nhiều thì sẽ rút ra đc kinh nghiệm sẽ thắng nhiều, chứ đi bái sư cũng tự vung tiền qua cửa sổ thôi (BÁI SƯ KO BẰNG TỰ HỌC)

bạn diepkimsjc học kiểu gì chia sẻ mình biết được không.
Đọc sách, xem clip hay bạn tự chơi tự mò ra cách đánh riêng vậy.
Nếu bạn tự mò ra cách đánh riêng thì mình khâm phục. Poker cũng như học tiếng anh. có tiền thì đến trung tâm, ít tiền có thời gian thì lôi sách ra học. Còn siêu nhân xem phim xem tivi học được tiếng anh thì mình chịu.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom