Other Trả lời khảo sát kiếm tiền với PaidViewPoint

Đã add YM bạn

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

đặc 1 chân, đã reg chờ bác hướng dẫn
YH:halkehoae
MÌnh add YM bạn nhưng không thấy bạn xác nhận

Mình chưa làm cái này bao h . Có mất nhiều thời gian ko bác ? Có thể kết hợp làm cùng nhiều cái khác ko ? Hướng dẫn mình với. YH: diarylove_hp. Chưa ok, nhưng cứ thử xem sao:binhsua119:

Đã Add.... Hic, các bạn chủ động add ym mình được không :( Tránh trường hợp 2 bên phải đợi chờ nhau :p

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

Lên nào :)

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 05:29 PM ----------

Lên nào :x

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

Mọi người ủng hộ để mình xem nó có Pay cho nào :)

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

Mọi ng tham gia cho mau lấy Proof nào :x

OK, đã xác nhận :-bd
Good Luck !!!

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

Lên phát :)

kiếm tiền từ ref thì khó ăn lắm!
Bạn nói thế thì bạn chưa đọc bài viết của mình rồi, mình không phủ nhận việc mình kiếm tiền từ ref nhưng đổi lại các bạn nhận được kinh nghiệm chiến site này cơ mà.
MÌnh dám khẳng định, nếu chiến 1 cách mù quáng, linh tinh chắc gì bạn đã đc Pay khi có nhiều ref. Không tin bạn hãy thử xem ;)

Đã support ;) Chúc bạn may mắn %%-

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

Up ........ :)

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

Muộn rồi.... Ae đi ngủ để mai có sức mà cày $ tiếp nào :p

Add rồi có nói lại đâu :-l con khỉ này :-w

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

Up lên phát :-j

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

CÁC BẠN LƯU Ý LÀ SAU 24h KỂ TỪ LÚC ĐĂNG KÍ MỚI CÓ KHẢO SÁT TIẾP THEO NHÉ ;)

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

Và cũng 24h kể từ Survey tiếp theo luôn nha :)

mình thấy điểm trustScore phụ thuộc vào trí nhớ
hôm qua bạn trả lời khảo sát như thế nào thì hôm nay có vài câu mới + câu cũ
câu cũ bạn trả lời giống như hôm qua thì k bị trừ TrustScore

ý kiến của bạn cũng có phần đúng .
Vừa Update thêm những câu hỏi thường gặp tại PAGE 1

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:37 PM ----------

Up nào.... :p

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Các bạn chưa làm khảo sát thì vào làm khảo sát nào ;))

---------- Post added at 05:42 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Mọi ng ủng hộ để mau có proof nào :)

éc... đã reg còn không theo ref :-w
Đúng là Talegas ngố =))

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

Những bạn nào đăng kí hôm qua ( 14/8 ) thì mau vào site làm Khảo sát nào :(

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

Lên cho các mem biết và tham gia nào :x

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

Còn quá nhiều ref chưa làm survey. Tính đến thời điểm hiện tại mới chỉ có 1/3 đã làm survey . Các bạn mau vào làm nào ..

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

Lên buổi đêm rồi đi ngủ nào ..z.z..Z>Z>... :p

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

THam gia nào các bạn trẻ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week