Waiting for Answer Trả lời sonhoiqn

Status
Not open for further replies.
nói đã thấy mâu ****** nó thuẫn rồi, lúc mày vào nick t chả nhẽ m k biết nó có mấy acc ads, vẫn cái acc vnđ, còn cái coupon của m mất mẹ nó rồi, còn nói cái dek gì biết đâu mai nó hiện lại. hiện cl gì. mày là cứ phải đến tận nơi vặt răng ra mới sợ phải k.
thôi m đừng cãi cùn nữa, t thừa biết m cũng biết lỗi do mày reset tạo tk mới nhưng m cứ thích đâm lao phải theo lao cố cãi cho bằng được cái thằng join date Yesterday ạ, t add coupon 3 năm nay có mỗi m bị thế thôi, do m ngu táy máy thì tiếp thu đi cho tiến bộ.
Hình ảnh này chứng minh tao đã add đầy đủ cp và visa cho mày, m nghịch gi thì t chịu, mod vào phân xử giùm

Chẹp - vụ này chắc 2 thím nên ra ngoài đàm phán với nhau tốt hơn vì trong này cũng chả ai giúp đc 2 thím đâu .
1 người thì add coupon rồi - ng kia làm mất kể cũng nhọc nhỉ ?:cool: Về coupon facebook thì mình cũng không rõ lắm về cái vụ mất tiền này - hay kiện facebook đi :D

vát dao chém MZ đi, thường nó chỉ lock ads thôi, chưa gặp vụ ẩn này bao giờ

vát dao chém MZ đi, thường nó chỉ lock ads thôi, chưa gặp vụ ẩn này bao giờ

từ ẩn là do thằng thằng kia nó tự nghĩ ra chứ trong từ điển của facebook không có đâu, thực chất là bị xóa do nó nghịch ngu đi reset cái tài khoản add coupon cuối cùng bị ra tài khoản mới không có cp, thằng này mới sd cp lần đầu nên nó nghĩ ra nhiều thuật ngữ mới lắm

Chẹp - vụ này chắc 2 thím nên ra ngoài đàm phán với nhau tốt hơn vì trong này cũng chả ai giúp đc 2 thím đâu .
1 người thì add coupon rồi - ng kia làm mất kể cũng nhọc nhỉ ?:cool: Về coupon facebook thì mình cũng không rõ lắm về cái vụ mất tiền này - hay kiện facebook đi :D

vậy cậu đóng cả 2 topic, t cũng chứng minh là tớ đã add đầy đủ cho nó rồi
t buôn bán coupon 3 năm từ năm 2013, 2014, 2015 chẳng dỗi hơi mà đi ăn quỵt 1 cái cp đâu
sau sẽ không bh gd với mấy thằng join date yesterday.

Chắc lỡ tay xóa mẹ nó rồi chứ ẩn mẹ gì. Facebook làm gì có ẩn cái đếc gì đc, 1 là khoe ra 2 là quăng sọc rác thôi :D

Kiểm tra lại con CC còn sống ko? Lúc add shell có Fake ip ko?..........vvvvvv

Cái này nhiều vấn đề chả ai biết đc cả.

Hồi trước tui mua hostings với VPS coupon google với fb nó tặng hàng tá dùng chả hết, visa chả có mà add, dùng XÊ XÊ chùa, fake ip tạo nick mới add hết, cái sống kasi ko mà giờ cái Page đó cũng sell 120 củ rồi :D

Nhưng thông thường Buyr nên nghĩ lại và bớt nói những lời khó nghe vậy đi, vì mua coupon add xong là hết trách nhiệm rồi, còn coupon làm gì có đểu với thật........

Chắc lỡ tay xóa mẹ nó rồi chứ ẩn mẹ gì. Facebook làm gì có ẩn cái đếc gì đc, 1 là khoe ra 2 là quăng sọc rác thôi :D

Kiểm tra lại con ** còn sống ko? Lúc add shell có Fake ip ko?..........vvvvvv

Cái này nhiều vấn đề chả ai biết đc cả.

Hồi trước tui mua hostings với VPS coupon google với fb nó tặng hàng tá dùng chả hết, visa chả có mà add, dùng XÊ XÊ chùa, fake ip tạo nick mới add hết, cái sống kasi ko mà giờ cái Page đó cũng sell 120 củ rồi :D

Nhưng thông thường Buyr nên nghĩ lại và bớt nói những lời khó nghe vậy đi, vì mua coupon add xong là hết trách nhiệm rồi, còn coupon làm gì có đểu với thật........

thằng này nó cùn lắm, nó biết nó sai rồi nhưng vẫn cố đâm lao phải theo lao, toàn nghĩ ra mấy thuật ngữ chỉ mình nó biết.

im ****** họng đi bố đỡ cáu tiết. cùn cái bà già mày à. xóa cl gì, thằng nào ngu mà xóa, còn nếu bố mày sai ấy bố lặng im và cút ngay dek phải dây dưa vs mày, vừa ôm cục tức vừa dek lấy lại được gì. Mày cứ phải gặp bố mày ngoài đời, bố phang cho nát ****** mày bộ hàm ra,. bạn bè trên fb của mày chả lẽ bố k hỏi dc nổi cái info của mày chứ lại.280k cái coupon này tao mất vs mày, thì nay mai thôi khi cái info của m tao có rồi, nó cỡ nửa bịch máu đấy. đại học Y à. bố cho m hiến máu cho ngành m làm luôn. Tao khẳng định cái việc tao tìm info của m là tao chắc chắn làm, tao sẽ k đôi co nhiều trên đây vì mod cũng k giải quyết nổi. Mày nên sống tiếp trong lo âu đi, hà nội dek phải đất cho bọn làm ăn như l giống mày nhé, cứ xác định xem cái ngày bố phang mày mày còn dám nói những lời lẽ như trên đây k nhé

im ****** họng đi bố đỡ cáu tiết. cùn cái bà già mày à. xóa cl gì, thằng nào ngu mà xóa, còn nếu bố mày sai ấy bố lặng im và cút ngay dek phải dây dưa vs mày, vừa ôm cục tức vừa dek lấy lại được gì. Mày cứ phải gặp bố mày ngoài đời, bố phang cho nát ****** mày bộ hàm ra,. bạn bè trên fb của mày chả lẽ bố k hỏi dc nổi cái info của mày chứ lại.280k cái coupon này tao mất vs mày, thì nay mai thôi khi cái info của m tao có rồi, nó cỡ nửa bịch máu đấy. đại học Y à. bố cho m hiến máu cho ngành m làm luôn. Tao khẳng định cái việc tao tìm info của m là tao chắc chắn làm, tao sẽ k đôi co nhiều trên đây vì mod cũng k giải quyết nổi. Mày nên sống tiếp trong lo âu đi, hà nội dek phải đất cho bọn làm ăn như l giống mày nhé, cứ xác định xem cái ngày bố phang mày mày còn dám nói những lời lẽ như trên đây k nhé
Bác tìm info thằng này em với @buinam1991 . Em muốn xin nó tý tiết.

Nói ra ko phải mình dài tay chứ dù sao cậu buyer kia bỏ tiền ra mua nhưng chưa làm được việc thì seller nên hỗ trợ cậu ấy, cậu reg được hàng tá coupon thì mất đi 1 cái có là gì đâu? Còn người ta bỏ tiền ra mua được 1 cái mà ko làm được gì thì có cảm giác như bị lừa. Cùng 1 món hàng mua 10 cái dùng được 7,8 họ có thể vui vẻ chấp nhận, nhưng mua 1 mà ko dùng được thì cảm thấy khó ở lắm. Tóm lại làm ăn lớn ko nên chi li quá :D

Chưa biết ai đúng ai sai, bạn bỏ tiền ko xài được ức chế cũng dể hiểu. Nhưng thái độ và cách report từ đầu đến cuối thì cho dù bạn có đúng cũng có nguy cơ "hết giãi bày" banded, forum có rules để quản lý số đông. Bạn không nêu thẳng luận điểm và bác bỏ, ăn nói kiểu đó thì người thiệt sẽ là bạn thôi
Mua bán gift, coupons này nọ team và có proof add là chuyện bình thường. Ai trong nghề vào phán đê chứ mình cũng chưa nghe coupons fc "ẩn" bao giờ cả :eek:

Nói ra ko phải mình dài tay chứ dù sao cậu buyer kia bỏ tiền ra mua nhưng chưa làm được việc thì seller nên hỗ trợ cậu ấy, cậu reg được hàng tá coupon thì mất đi 1 cái có là gì đâu? Còn người ta bỏ tiền ra mua được 1 cái mà ko làm được gì thì có cảm giác như bị lừa. Cùng 1 món hàng mua 10 cái dùng được 7,8 họ có thể vui vẻ chấp nhận, nhưng mua 1 mà ko dùng được thì cảm thấy khó ở lắm. Tóm lại làm ăn lớn ko nên chi li quá :D
c k đọc à, mình đã support nó gửi ticket cho faebook để giúp nó.
cậu xem cái thái độ thằng này chỉ có chửi bới, lỗi là do nó ngu nghịch reset tài khoản để mất coupon mà nó còn cãi cùn bảo coupon ẩn này nọ, toàn thuật ngữ tự nó nghĩ ra, lỗi gì do khách t cũng phải change hết à, thế thì lỗ vốn, coupon tớ cũng mất tiền để làm k phải đồ free.

Chưa biết ai đúng ai sai, bạn bỏ tiền ko xài được ức chế cũng dể hiểu. Nhưng thái độ và cách report từ đầu đến cuối thì cho dù bạn có đúng cũng có nguy cơ "hết giãi bày" banded, forum có rules để quản lý số đông. Bạn không nêu thẳng luận điểm và bác bỏ, ăn nói kiểu đó thì người thiệt sẽ là bạn thôi
Mua bán gift, coupons này nọ team và có proof add là chuyện bình thường. Ai trong nghề vào phán đê chứ mình cũng chưa nghe coupons fc "ẩn" bao giờ cả :eek:
Tôi xác định là mất với cái thằng này rồi, report với fb cái vấn đề coupon bác nghĩ nó trả lại cho bác, chỉ có thằng bán nó có lương tâm nó gửi mình cái khác thôi, Nhưng với thằng này thì k, Tôi tức tôi nói bậy, tôi nói thẳng ra đuột ra là ở trên đây tôi chấp nhận mất tiền với nó, nhưng ở ngoài thì không. Tôi tìm info thằng này là cái tôi chắc chắn, sớm muộn cũng ra. còn thằng anh hùng hổ bảo nào tìm info tao xin tí tiết inbox.

thằng này nó chỉ biết chửi bới với cãi cùn thôi, có tí kiến tức nào về coupon đâu mà toàn phán như thánh, toàn thuật ngữ tự nó nghĩĩ ra thôi

c k đọc à, mình đã support nó gửi ticket cho faebook để giúp nó.
cậu xem cái thái độ thằng này chỉ có chửi bới, lỗi là do nó ngu nghịch reset tài khoản để mất coupon mà nó còn cãi cùn bảo coupon ẩn này nọ, toàn thuật ngữ tự nó nghĩ ra, lỗi gì do khách t cũng phải change hết à, thế thì lỗ vốn, coupon tớ cũng mất tiền để làm k phải đồ free.
sao mày trắng trợn vl thế nhỉ, bố đã nói sau khi cái cp của m bị vấn đề trên sáng hôm sau t mới nghịch cái phần change tiền, bố dek thừa hơi bịa 1 câu chuyện 280k và cục tức mà dek được giải quyết vấn đề gì. Máy cứ liệu đi nhé, tao biết ở trên đây tao có nói gì mày cũng dek cho vào lỗ tai rồi, cộng đồng trên đây tao là newbie cũng chả ai người ta để tâm, nên bố mày gặp ngoài đời, phang cho mày một trận đỡ tức, bù cho cái 280k mày làm bố mày hậm hực

3 năm bán hàng support như cái kiểu của mày bố cũng chịu rồi, thuật ngữ bố mày k tự nghĩ ra đâu vì chính mồm mày còn vào xem xong bảo bị ẩn đi ảo vãi chưa gặp lần này. HÔm nay tao đã mở lại được account và đợi chút nữa tao sẽ chứng mình cho mày xem đến 10h sáng hôm sau tk của tao mới chuyển vnđ sang usd. khoảng thời gian trước đó tk của tao hoàn toàn bình thường, và lúc đó là lúc mày phải ngậm miệng lại.

thằng này nó chỉ biết chửi bới với cãi cùn thôi, có tí kiến tức nào về coupon đâu mà toàn phán như thánh, toàn thuật ngữ tự nó nghĩĩ ra thôi

vấn đề này thiệt cho rõ mình cũng chả có chút kiến thức nào cái coupon này. Một người mua ko dùng được, ko có hiểu tại sao bị mất nên bực mình, nhưng có vẻ bạn này hơi hung hăng nhỉ, chắc ngoài đời cũng dữ lắm đây, cứ từ từ tìm ra nguyên nhân hãng hay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week