Trả Tiền Hàng Ngày - Tự Động Thanh Toán - PP, AP, LR

minh reg roi, verify email roi, nhung login thi no bao chưa verrify email, vao verify emial lai thi no bbao la da verify, login lai thi no bao la chưa verify email, tom lai la ko login duoc

@nhtwvn: bạn đăng ký với idgì vậy để mình kiểm tra? Bạn báo danh theo mẫu để mình check và lưu lại nhé :)

@strawberry01: bạn cần verify 2 email, 1 email personal và 1 email AP/PP, bạn kiểm tra kĩ lại đi, vẫn còn 1 email bạn chưa verify đâu àh. Bạn đăng ký với id gì vậy để mình kiểm tra?

@biwon, athangsieusao: cảm ơn 2 bạn đã có ý kiến, vì là người mới nên mình cần có chính sách hợp lý để thu hút ref. Ref bây giờ khó tính hơn trước kia rồi, trả theo 100 click dù có uy tín cũng sẽ ít người ủng hộ vì tâm lý chưa đủ 100 click để nhận refback thì site đã scam, họ sẽ không theo. Còn về pp bị limit thì với lượng ref đông thì mình nghĩ vấn đề này không khó lắm, có thể giải quyết được :)

Chắc bạn này cũng làm ăn uy tín. Để mình REG cho bạn Rootbux nhé :D Làm ăn phát đạt nhé!

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Đã đăng kí cho bạn
ID: quocanhviet
Không biết bạn có thể Bonus và RB qua PP được không?

Mình tham gia vì muốn ủng hộ thôi, chứ RootBux trả qua AP thì đâu có dùng. Verify mãi chưa xong, nhận Bonus với RB thôi vậy. Sẽ click đều cho bạn nhé.
PP: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week