Trả Tiền Hàng Ngày - Tự Động Thanh Toán - PP, AP, LR

đã nhận được tiền RB hôm qua. Up proof và topic của bạn lên luôn

Có lẽ nên RB 1 tuần 1 lần vào thứ ba cho mình. Bạn RB thế này thì tốn thời gian của bạn quá. Proof mới nhận rb của bạn đây.

Last edited by a moderator:
@svtcnh: Vì hôm qua Rootbux không refresh ads nên đúng ra bạn mới click 6 ngày àh, tổng cộng là 24 click. Mình muốn refback cho bạn giống như refback cho LR là 0.1$/30 click nên định đủ 30 click sẽ send cho bạn :)

@5box: không có gì đâu bạn vì thực ra ngày nào mình cũng phải check cả. Nếu bạn muốn mình sẽ chuyển qua refback 0.1$/30 click giống như LR, như vậy sẽ đỡ phiền bạn hơn. Cảm ơn bạn đã post proof, lần sau bạn có post thì copy paste được rồi, không cần chụp ảnh vậy cho mất thời gian :)

Sao rootbux chưa chịu rs click vậy? Sao mà click đây?
Chuyển cho mình sang chế độ đó cũng được nhưng mà mình chỉ có tài khoản PP, không có LR đâu nhé. Click hôm nay của mình là 20. Vậy đến 50 rồi vào yêu cầu rb. Thế nhé!

Sao rootbux chưa chịu rs click vậy? Sao mà click đây?
Chuyển cho mình sang chế độ đó cũng được nhưng mà mình chỉ có tài khoản PP, không có LR đâu nhé. Click hôm nay của mình là 20. Vậy đến 50 rồi vào yêu cầu rb. Thế nhé!

Rootbux 2 hôm nay không refresh ads bạn àh. Đợi admin fix vậy. Mình sẽ chuyển refback cho bạn qua chế độ kia. LR hay PP đều như nhau cả :)

Vẫn chưa có gì thay đổi. Trang lại còn đang bảo trì nữa. Hic!

THÔNG BÁO

ROOTBUX đã trở lại sử dụng script ZEUS thay cho GEN4, cơ sở dữ liệu là hoàn toàn mới vì vậy các bạn phải đăng ký lại chứ không sử dụng được acc cũ nữa. Các bạn đăng ký theo link này nhé: http://rootbux.com/?r=rabbitbaby và báo danh theo mẫu ở trang 1 hộ mình. Có 2 hình thức thanh toán để các bạn lựa chọn

Up phụ bạn cái nào. Vậy là coi như tính một tuần từ thứ 4 hen! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week