Help Trade forex với 10$? Tồn tại được hay không?

nâng lót thì chẳng cần đâu... nếu máu ăn thua thì mình đã chơi *** bóng rồi... có thể nhiều người nghĩ họ có kinh nghiệm... họ từng trãi,... rồi tôi cũng sẽ thất bại hay thế này thế kia... bla bla... mặc kệ!

chủ yếu là thử sức phiêu lưu và học đuocjw gì thì học thôi, chứ xác định là mở topic ra thì ăn gạch đá ko ít, hoặc IB với tư vấn vô dạy bảo câu kéo là chính... cũng chả sao!

Mình ko bỏ nhiều tiền để trade, cũng ko quá ít đeer mà hoang phí, với mình là vừa đủ tiếc để cẩn thận, vừa đủ nhỏ đeer trả học phí, vừa đủ để có mục tiêu là vui rồi....
và mọi việc vẫn đang diễn ra tốt đẹp!

Đang phân vân buy Audjpy giá này nên tp luôn hay để tuần sau chờ 93.0 rồi tp, ăn swap qua đêm. các bác cho em lời khuyên tẹo!

thanks so much.

thế thì cũng đâu có gì hối tiếc hả bác, nếu bác rút ra vài lần thì vẫn còn lãi to, nếu có thua một vài lần để tìm được 1 lần l22n 2k thfi vẫn lãi to mà...

10$ à. mình chỉ cho cách này :3 sáng dậy lên thắp hương xin các cụ cho con hnay "ăn" được 3$, xog r xuống bật máy đặt lệnh :3 chắc chắn ăn vì mình đã thử nó 3 lần rồi. proof đây:

kem đánh răng p/s: 10$ đem dep *** đi cậu, may mắn ra thì ăn, dep fx 90% là cháy rồi, pro thì chưa biết lãi đc hay không, newbie như tớ thì .... chịu

ơ cái cậu này hihi.... thanks nhá, nhưng mình đã rút tiền 2 lần rồi và đang còn 17.98$ nè nha hihi đang phân vân vào dập GBpJpy hay ko nè thấy cặp nến h4 quá đepj, ... nhưng thôi tối rồi chờ mai đánh vậy... đang lời nên chẳng vội đâu....

ơ cái cậu này hihi.... thanks nhá, nhưng mình đã rút tiền 2 lần rồi và đang còn 17.98$ nè nha hihi đang phân vân vào dập GBpJpy hay ko nè thấy cặp nến h4 quá đepj, ... nhưng thôi tối rồi chờ mai đánh vậy... đang lời nên chẳng vội đâu....
Mình đã đúng khi không vào dập nó đêm qua :) nó vẫn cứ ì ì đi lên

hôm nay em lại lên 10.98$ rồi, nếu lên tới 15$ là em sẽ lại rút tiếp 10$ nữa chừa lại ít chơi kèo với nó. em xác định là còn phải học hỏi nhiều nên hạn chế thua lỗ, cứ rút vốn được càng nhiều càng tốt ạ.

chắc chân ghê bác ha ;)

CŨng chúc mừng bạn có bước gia tăng tài khoản tốt như vậy :). Nhưng mình tin chắc chắn một điều rằng những gì bạn học được theo cách CHƠI hiện tại hoàn toàn vô tác dụng với cách KINH DOANH khi bạn có tài khoản là 100$ -1000$ và nhiều hơn nữa :).

chắc chắn là hiện tại mình còn phải tích lũy nhiều kinh nghiệm mới có thể đầu tư số tiền lớn, cho đến khi chưa đủ kinh nghiệm thì việc đầu tư số tiền lớn 100-1000$ là điều không tưởng đối với mình....
thanks các bác ủng hộ!

Nếu vẫn giữ được phương pháp giao dịch ổn định, tuân thủ các quy tắc của hệ thống với cách quản lí tài khoản tốt thì 10$ cũng như 1000$ thôi mà Mod :)

Câu hỏi Tồn tại được hay không vẫn đang trên đường tìm câu trả lời. Kết quả đến hiện tại là rút 3x10$, equity hiện còn 10,05$... tình trạng lệnh ==Nothing

mình ko ràng buộc phải trade mỗi ngày vì còn phải làm việc khác mà... khi nào rảnh và thấy tín hiệu đẹp thì vào thôi. gu tăng ko ấn tượng lắm, chốt bỏ 10pip đi làm. tk hiện tại 12.79$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week