Help Trade forex với 10$? Tồn tại được hay không?

vốn ít thôi, chưa tới 100$ nữa, 1:2000 nên % nó cao đó mà, đánh gần như là full lot, nguy hiểm lắm bạn à :D

vừa TP được em này gần ngay đỉnh, phê lòi :D
Ăn em gold này ngon nhỉ? :D Buy đáy 87 đó hả bác?

vừa rút tiếp 20$ chừa lại 10$ chiến tiếp,

em chơi chiến thuật rỉa lẻ tẻ
Ngon rồi. Chúc mừng bác :D

Bác đk sàn nào, deposit paypal đc ko em làm cái 10$ chơi chung với bác :))
Bạn có thể exchange paypal sang WMZ hoặc PM được mà. Sàn FBS hiện đang FREE 5$ cho khách hàng mới bác nhé.

quan trọng bạn định nghĩa thành công là gì thôi. Với 10$ bạn vẫn có thể thắng, nếu mục tiêu đạt đạt ra là ăn 50%(5$) hoặc 100%(10$). Điều đó hoàn toàn đạt được. Còn nếu bạn muốn đạt được nhiều hơn nữa thì e rất khó

quan trọng bạn định nghĩa thành công là gì thôi. Với 10$ bạn vẫn có thể thắng, nếu mục tiêu đạt đạt ra là ăn 50%(5$) hoặc 100%(10$). Điều đó hoàn toàn đạt được. Còn nếu bạn muốn đạt được nhiều hơn nữa thì e rất khó
heh, so với 1000$ thì tk 10$ cũng như tk demo thôi mà

có thể lúc nào đó em ưin đuocjw 100 hay 1000 thì em sẽ cân nhắc đánh lớn hơn, còn bây giờ cứ phải nhỏ trước đã, rồi thì từ từ có lãi rồi tính! lấy mỡ nó rán nó cho chắc, cày từ nhỏ lên thôi. đã rút được 50$ rồi nhưng mấy hôm nay ko có kèo nào cả vẫn dậm chân 10.25$

có gì đâu bác lên trang exness đăng ký rồi chuyển tiền là quất thôi. còn chi tiết thì bác cứ ơis mấy bác IB ấy là sẽ đuocjw chăm sóc tận răng.... mình thì tự làm ko phiền mấy bác ấy, vì tk có 10$ haha...

dự định sắp tới của mình là bắt đầu lại với 5$ hay 10$, nhưng bây giờ sẽ đansh theo chiến thuật khác, tăng tk một cách tới đa có thể, sai thì thua 5-10$ đos. dù sao thì vẫn còn tiền lãi 50$ vừa rồi hihi....

dự định sắp tới của mình là bắt đầu lại với 5$ hay 10$, nhưng bây giờ sẽ đansh theo chiến thuật khác, tăng tk một cách tới đa có thể, sai thì thua 5-10$ đos. dù sao thì vẫn còn tiền lãi 50$ vừa rồi hihi....
Bạn có thể liên lạc qua yahoo với mình được k? :)

Bác đánh sàn nào thế? Nạp rút thoải mái không?
như đã nói ơr trên, mình đánh exness nạp rút bằng pm thoải mái. tự tạo tk đasnh chứ ko qua IB, vì có bác I b nào đos bảo mình là tk nhỏ quá mất công lắm.

@kolovn: mình ko dùng yahoo lâu lắm rồi, có gì cần bạn cứ pm trên này hén.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week