Proxy [TRADEPROXY.VN] CHỢ PROXY GIÁ ĐẠI LÝ PIA,LUNA,922,ABC,9PROXY,IP2WORLD RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG

o0ohpvo0o

Senior
Reactions
294
MR
1.416
Mình đang chưa hiểu rõ nên có mấy câu hỏi trước khi quyết định mua nhe:
Ví dụ mình mua gói proxy dân cư xoay Luna 2gb-90 ngày, thì bạn sẽ cấp tài khoản Luna cho mình dùng trong 90 ngày với gói mình mua hả ?
_Proxy dân cư xoay này thì check trên mấy trang pixelscan/ browser scan có bị phát hiện là proxy ko bạn?
_ Thời gian bao lâu IP sẽ đổi sang IP mới ?
_ Với plan 2gb thì ví dụ con IP đầu mình dùng hết 20MB, sang con IP thứ 2 50MB,.... vậy nó sẽ cộng dồn MB của 2 IP là 70 MB rồi cộng tiếp MB các IP sau đến khi đủ 2GB là hết gói hả bạn ?

Ghé ủng hộ giá cả nhà ơi ! UPDATE THÊM PYPROXY gói IP và GB TRUY CẬP TRADEPROXY.VN

Mình đang chưa hiểu rõ nên có mấy câu hỏi trước khi quyết định mua nhe:
Ví dụ mình mua gói proxy dân cư xoay Luna 2gb-90 ngày, thì bạn sẽ cấp tài khoản Luna cho mình dùng trong 90 ngày với gói mình mua hả ?
_Proxy dân cư xoay này thì check trên mấy trang pixelscan/ browserscan có bị phát hiện là proxy ko bạn?
_ Thời gian bao lâu IP sẽ đổi sang IP mới ?
_ Với plan 2gb thì ví dụ con IP đầu mình dùng hết 20MB, sang con IP thứ 2 50MB,.... vậy nó sẽ cộng dồn MB của 2 IP là 70 MB rồi cộng tiếp MB các IP sau đến khi đủ 2GB là hết gói hả bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week