Ask Traffic không giới hạn từ 1 pc không cần Jingling

vãi cho cái câu hỏi.
giống như hỏi em làm bài toán này đúng ko mà ko đưa ra cái đề vs lời giải ấy =)))

mấy cái này dùng sao mà mình mò mãi khong làm được như demo. Bác nào chỉ tớ với!

ipflood không tác dụng với gcash đâu bạn, thử sẽ biết, dùng ipflood rồi vô showip.net sẽ thấy ip thực! các bác muốn fake IP kiểu ipflood thì khuyên dùng Tor + tor change IP (change IP mỗi x giây mà mình thiết lập) . xong showip.net sẽ thấy sự khác nhau.

ipflood không tác dụng với gcash đâu bạn, thử sẽ biết, dùng ipflood rồi vô showip.net sẽ thấy ip thực! các bác muốn fake IP kiểu ipflood thì khuyên dùng Tor + tor change IP (change IP mỗi x giây mà mình thiết lập) . xong showip.net sẽ thấy sự khác nhau.

dùng Tor thì cũng ko dám là chắc ăn nhé.. vì nhiều dịch vụ tracking hiện nay họ có theo dõi Tor Exit Nodes. dĩ nhiên ko phải 100% các cổng đều bị exploit hết mà chỉ có khoảng x - xx% bị track thôi. nói chung là hên xui.

dùng Tor thì cũng ko dám là chắc ăn nhé.. vì nhiều dịch vụ tracking hiện nay họ có theo dõi Tor Exit Nodes. dĩ nhiên ko phải 100% các cổng đều bị exploit hết mà chỉ có khoảng x - xx% bị track thôi. nói chung là hên xui.

Đúng là do hên xui thôi, mình dùng boot traffic từ IP thật thì nó vẫn nhận ra nếu nó monitor mình, và nếu ai cũng real traffic thì cháo không đủ mà húp luôn.

mình thấy 1 số web có hệ thống nhận dạng vố đối thật
ví dụ như thằng ptc clixense chẳng hạn, dù có sài Vps như nó vẫn nhận dạng ra
tài thật, ko hiểu nó làm như thế nào, với những site kiểu này thì chắc ít người cheat chít được
có lẽ hôm nào cài win7 xem sao vì biết đâu nó nhận ra là window sever chứ ko phải win

mình thấy 1 số web có hệ thống nhận dạng vố đối thật
ví dụ như thằng ptc clixense chẳng hạn, dù có sài Vps như nó vẫn nhận dạng ra
tài thật, ko hiểu nó làm như thế nào, với những site kiểu này thì chắc ít người cheat chít được
có lẽ hôm nào cài win7 xem sao vì biết đâu nó nhận ra là window sever chứ ko phải win
xài vps thì IP nó check được là từ VPS mà bạn. Nó chỉ cần code 1 vài dòng để auto check là biết chứ gì đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week