Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
ai update roi phát đi hình như giảm sâu rầu :oops:

Em update ngay trang trước :D
Từ 0h hôm nay thì
Gói 1 và 2 xu là 5.04%
Gói 5 xu là 4.8%
Gói 10 xu là 4.56% (theo lời anh 6 chứ em vẫn đang lọ mọ trong Gold)

o`h thâu bởi trong biển gold là dc òi ko bon chen với thế giới làm gì :oops:

e với a bằng nhau chằn chặn luôn :D e nghĩ roi thế này là ổn rồi, mấy bữa nữa MPA chỉ có 2% ngay từ đầu kìa mà chắc vẫn phải đu vào :oops:

thì buộc phải thế mới có đất sống với 2 anh MTA - MPA :oops:

Lính mới có 50pm,cứ khi nào đủ 1-2$ lãi lại dep tiếp có đúng ko ah,mấy pro cho hỏi khi nào rút là đẹp:)thax bác thớt đã hướng dẫn tận tình

Lính mới có 50pm,cứ khi nào đủ 1-2$ lãi lại dep tiếp có đúng ko ah,mấy pro cho hỏi khi nào rút là đẹp:)thax bác thớt đã hướng dẫn tận tình

người thông minh thì sẽ tái forever :oops:

50$ thì sinh lãi 10$, cho nên bạn cứ rút 10$ rồi tái tiếp 50$, hoặc rút 5$ rồi tái 25$

50$ thì sinh lãi 10$, cho nên bạn cứ rút 10$ rồi tái tiếp 50$, hoặc rút 5$ rồi tái 25$

đây là hạ trong hạ sách :oops: nó live đc bi nhiêu round mà chơi kiểu lày :oops:

đây là hạ trong hạ sách :oops: nó live đc bi nhiêu round mà chơi kiểu lày :oops:
Đâu, cái này chỉ là nói về rút thôi bác, chứ nói về chơi thì phải theo dõi tình hình các thứ nữa, như hồi ACX trở lại cũng chơi kiểu này mà chết hụt :)

Đâu, cái này chỉ là nói về rút thôi bác, chứ nói về chơi thì phải theo dõi tình hình các thứ nữa, như hồi ACX trở lại cũng chơi kiểu này mà chết hụt :)

nếu vậy thì phải ưu tiên rút 50 xu về tái 10 xu lời thâu chứ rút lời tái vốn thì ra đê trong nay mai :oops:

Lại tới event "đứt cáp" nữa hay sao í mà e vào site chậm như rùa, còn các site trong nước thì ào ào... :eek:

Lại tới event "đứt cáp" nữa hay sao í mà e vào site chậm như rùa, còn các site trong nước thì ào ào... :eek:

Thi thoảng site nó load chậm lắm :oops:. chắc server của nó sắp quá tải cmnr. :oops: MTA load vù vù mà thằng này chậm quá. bro @proReflex thử ý kiến admin bảo nó xem xét nâng cấp server xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week