Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
6% sẽ trụ trong bao lâu nhỉ?
Đã ref 100$: cmtinh
Send RB vào đây thớt nhé U6645558

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình nhé!

Mình sẽ tiến hành RCB cho anh bắt đầu tư tối ngày mai nhé!

Admin Update
March 1st

Hello Dear Members,

Withdrawals are open now
You Guys can make withdrawals in all Payment Processors.
Neteller and Skrill users can make withdrawals from March 2nd 10am Est
Set up your security Questions and Answers in the Account activity tab then Click on Security and fill your respective details
Update your payment processor Id on the profile section and Withdraw your Earnings .

Regards
Admin Traffichubb

Ông cứ như là bố ng ta vậy, để ng ta thở chứ, trên kia có người trả lời cho ông rồi kìa, ai cũng biết mỗi mình ông hỏi thôi :mad::mad::mad:
dạ em ko phải bố đời ai hết,em hỏi hqua nhưng bác ấy comment ji ji đó.sau mình hỏi chỉ vải phút,luc đó ko ai hỏi gì hết,mình mới hỏi ngươi khác,từ đây sẽ ko bjo hỏi gì hết,khỏi bị gạch đá nữa

dạ em ko phải bố đời ai hết,em hỏi hqua nhưng bác ấy comment ji ji đó.sau mình hỏi chỉ vải phút,luc đó ko ai hỏi gì hết,mình mới hỏi ngươi khác,từ đây sẽ ko bjo hỏi gì hết,khỏi bị gạch đá nữa

Không biết thì phải hỏi chứ.

Chuyển hôm qua mình xin lỗi vì mải mê cập nhật tình hình nên không kịp trả lời các câu hỏi của các bạn !!!

Mình sẽ rút kinh nghiệm !

đã ref

Site run mà sao topic đìu hiu vậy ta, quẩy lên đi a e. :cool:

Theo bác Seal mình có nên tái chín k bác ? :oops:

Theo bác Seal mình có nên tái chín k bác ? :oops:

Từng bước từng bước 1. Tái 1 tuần rồi quan sát tình hình, ổn > tái tiếp 1 tuần nữa, còn nếu có nhiều phản hồi không tốt thì rút ra... Luôn luôn theo dõi và cập nhật tình hình tại thread này, MMG và Group FB của TB.

Từng bước từng bước 1. Tái 1 tuần rồi quan sát tình hình, ổn > tái tiếp 1 tuần nữa, còn nếu có nhiều phản hồi không tốt thì rút ra... Luôn luôn theo dõi và cập nhật tình hình tại thread này, MMG và Group FB của TB.
xin fb TB :)

Uhm, e cũng dự định tái 2 tuần coi tình hình sao rồi tính tiếp mà thôi nghe theo bác tái 1 tuần trước. :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week