Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Sau hơn 24h lãi nhảy loạn xạ từ 1.5~ 2% của gói 1 xu và 2 xu :D. Giờ lãi đã ổn định trở lại.
1 xu - 4.08%
2 xu - 3.96%
5 xu - 3.6%
10 xu - 3.36%

P/s ổn định được vài giờ xong lại nhảy loạn lên :oops:. Chắc phải đợi khi bọn programer nó xử lý dứt điểm cả cái chỗ total add funds thì mới ổn định như cũ :rolleyes:. Thay đổi mỗi hệ thống phân bố tiền ref thôi mà có vẻ phức tạp quá

Last edited:
Bọn programmer ko hiểu đang làm gì mà lỗi liên tục.
Lỗi chia lãi gói 1 xu và 2 xu vẫn tiếp diễn.
Giờ đã là thứ 2 nhưng site vẫn đang chia lãi theo tỉ lệ 20/80 repur :oops:. Hay là mới đổi giờ server nhỉ. hoặc lại đổi rule. @proReflex bro ý kiến admin vụ 20/80 hộ cái :oops: (nếu nó vẫn tiếp diễn tại thời điểm bác đọc cái này ). Vụ chia lãi thì có ý kiến cũng như ko. Kiểu gì nó cũng reply "depend on sale, bla bla..."

Last edited:
Bọn programmer ko hiểu đang làm gì mà lỗi liên tục.
Lỗi chia lãi gói 1 xu và 2 xu vẫn tiếp diễn.
Giờ đã là thứ 2 nhưng site vẫn đang chia lãi theo tỉ lệ 20/80 repur :oops:. Hay là mới đổi giờ server nhỉ. hoặc lại đổi rule. @proReflex bro ý kiến admin vụ 20/80 hộ cái :oops: (nếu nó vẫn tiếp diễn tại thời điểm bác đọc cái này ). Vụ chia lãi thì có ý kiến cũng như ko. Kiểu gì nó cũng reply "depend on sale, bla bla..."
Từng phản ánh với thằng Ravi rồi nhưng nó nói mọi thứ vẫn bình thường, thái độ cũng khá khó chịu nên e kệ luôn :oops:

dạo này các adm revshare rủ nhau chơi lầy mẹ nó rồi.! Uy tín đến mấy rồi cũng chỉ vậy thôi...

chính thức từ giã revshare :oops:

Quan trọng là nó vẫn pay và mình vẫn kiếm được tiền chứ kệ xừ admin như thế nào thôi, vẫm hơn MTA chán, tiền kẹt cứng ngắc :oops:

dạo này các adm revshare rủ nhau chơi lầy mẹ nó rồi.! Uy tín đến mấy rồi cũng chỉ vậy thôi...

Dĩ nhiên là khi hết tiền chẳng chơi lầy. Bản chất nó thế. :D
Uy tín có mài ra ăn được ko. Trước hay sau nó cũng scam, Vấn đề chơi rvs ko phải đáp tiền vào đợi lãi mà là rút đúng thời điểm

Từng phản ánh với thằng Ravi rồi nhưng nó nói mọi thứ vẫn bình thường, thái độ cũng khá khó chịu nên e kệ luôn :oops:

Thím phản ánh cái daily capped làm gì. :D. Đã bảo cái này phản ánh như ko.
Cái 20/80 may ra nó fix chứ cái daily capped nó muốn cho ăn bao nhiêu là việc của nó. Mình ko làm gì được đâu :rolleyes:

Thím phản ánh cái daily capped làm gì. :D. Đã bảo cái này phản ánh như ko.
Cái 20/80 may ra nó fix chứ cái daily capped nó muốn cho ăn bao nhiêu là việc của nó. Mình ko làm gì được đâu :rolleyes:
E phản ánh cái 80/20 đó chứ :oops:

Hình như nó thay đổi sang 50/50 rồi đó em. Thấy tiền ở Re-purchase Balance không nhiều như ngày hôm qua.

Nó vẫn thế đấy ạ. Chỉ là lãi gói 1 xu và 2 xu đang nhảy loạn. Lúc cao, lúc thấp. :)

E phản ánh cái 80/20 đó chứ :oops:

Thế thì thôi. kệ cmn nó :oops:. Bao giờ nó thích fix thì fix vì trên fb ng ta cũng bắt đầu kêu rồi. Nó không để thế lâu được đâu :rolleyes:. Dù cố tình hay vô ý nó cũng chỉ đang ngăn dòng tiền chảy ra chút thôi. Được cái nó vẫn pay nhanh là ok

Last edited:
chính thức từ giã revshare :oops:
Bạn đừng nản lòng, mình nghĩ ngay tại thời điểm này nó đang muốn chặn dòng tiền chảy vào cái site Clickdivivery, MTA relauch new plan 1$, 40$ ngay ngày 15/4, no dang ket hop ca 1$ cua TWF(minh nghi trang nay se thanh cong nhat) va 40$ cua Clickdivery. Minh nghi vay!;)

CEC và RC thẳng tiến thôi. RVS không còn mảnh đất dễ ăn nữa rồi.

Những site đã hoạt động > 1 tháng. Kiến nghị anh em không nên tham gia.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week