Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Sao nó đền bù ít vậy nhỉ, được có tầm 6h,mà lại còn vào hết RP balance nữa :(
Cảm ơn các thím đã có lòng nhưng vì tương lai con e đành chống mắt mà thức vậy, được có mấy đồng chia các thím lại chửi tội nghiệp e :oops:
Thiên vị tay to :oops:. Mình gửi ticket lúc 1g30 sáng mà ko admin nào thèm đoái hoài :confused:

E thì viết khác, cũng đc đền bù nhưng bị cho vào hết bên rp..... :oops::oops:

Rờ íp ríp, payza mà dow thì toàn bộ ngành revshare hi sinh :D, bác nào bán acc payza e thu mua giá sỉ nhé :oops:

ego pay đã down thì thằng này cũng có thể :oops: vì 2 thằng này chung 1 gốc :oops:

Vừa vào nghe tin dữ :oops:. Lúc chiều vừa rửa 1 đống Pz qua PM xong. :oops:.
Pz mà down thì 1 loạt rvs ra đi. :oops:

thím có đi theo ko :oops: dự là sau này chỉ còn bê tê cê :oops:

"MEMBER LOGIN
Access to the site has been blocked for you. Please try after following hours : 1"

Giờ nó đẻ thêm trò này nữa :mad:

thím có đi theo ko :oops: dự là sau này chỉ còn bê tê cê :oops:

Nó mà tạch thì đám rev đang chạy đi hết. :oops:. Em ko đi 1 mình đâu. Chỉ tiếc công lao gần 2 tháng qua mà chả thu được xu lời nào :oops:.
Còn tiền Pz hiện em chỉ còn trong đấy 10$. Còn lại đã tẩu tán về ngân hàng + rửa qua PM :D

thằng nào đồn bậy PZ die thế? lâu lâu nó bảo trì mà cứ làm loạn lên, làm ae đau tim. ko may lại có đứa nhảy cầu rồi cũng nên ...~~~

WTF ? Sáng 6h dậy login rút tiền thì báo "Access to the site has been blocked for you. Please try after following hours : 1", sau 1 tiếng quay lại login vẫn báo vậy. Bác Seal cho e hỏi lỗi này là lỗi gì vậy bác ??

WTF ? Sáng 6h dậy login rút tiền thì báo "Access to the site has been blocked for you. Please try after following hours : 1", sau 1 tiếng quay lại login vẫn báo vậy. Bác Seal cho e hỏi lỗi này là lỗi gì vậy bác ??

Thím rút nhiều quá bị admin ghét block acc rồi. :oops:.
Thử rs modern xem có giúp ích gì ko .:D

Thím rút nhiều quá bị admin ghét block acc rồi. :oops:.
Thử rs modern xem có giúp ích gì ko .:D

Hả, lúc rút nhập câu hỏi bí mật e nhớ là mình k nhập sai, nhập lại lần 2 vẫn báo sai vừa thử lại lần 3 nó báo vậy luôn, bó tay. :oops:

Hả, lúc rút nhập câu hỏi bí mật e nhớ là mình k nhập sai, nhập lại lần 2 vẫn báo sai vừa thử lại lần 3 nó báo vậy luôn, bó tay. :oops:

Thế chắc nhập sai cmn rồi. :D. Lần sau vất acc và câu hỏi bí mật đây em nhập rút thử về PM của em xem có được ko :oops:

Thế chắc nhập sai cmn rồi. :D. Lần sau vất acc và câu hỏi bí mật đây em nhập rút thử về PM của em xem có được ko :oops:

Thím cứ troll e, e rút bao lâu rồi có bao giờ nhập sai đâu, mà sai thì sai 1 lần thôi chứ làm gì sai tới tận 3 lần... :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week