Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
PZ của anh hôm qua cũng bị đột nhập nhưng đến đoạn báo code về email là nó chịu chết.

Admin lấy lý do lãng xẹt.

PZ của anh hôm qua cũng bị đột nhập nhưng đến đoạn báo code về email là nó chịu chết.

Admin lấy lý do lãng xẹt.

Pz đổi IP cái là cần code ngay, :D Ai tin thì tin chứ cái acc chứa cả triệu $ thì em bật max security ngay kể cả bao nhiêu step. Chẳng qua cái Pz của em có bh chứa quá 1k$ đâu nên để cái code là đủ rồi :rolleyes:

vậi là hôm nay pay đợt cuối :oops: Rờ Íp ríP

Nói tóm lại là a e chuẩn bị gom đồ đạc qua xứ sở rác đc rồi, quay lưng lại với biển đầy cá mập đi là vừa rồi. :oops:

Đợt cuối là thứ 6 rồi, Em cũng vừa rút hôm đấy xong vì hôm nay PZ ko ai được pay cả. :oops:.

PM ai mà nhanh tay thì sẽ còn được pay tiếp nhưng có 500 xu chắc khó ăn lắm

thì hôm qua em rút 100 PM đợt cuối :oops:

Tổng kết năm học TH lại thì với cách tính điểm (số lãi) từ 100$ - 1k$ tương đương từ 1-10 điểm các bác tự xếp loại mình học sinh gì ạ. Em tự nhận xét học sinh yếu cmnr :(. Còn các bác thì sao?
Thím lộc vs chủ thớt không tính nhá, ngoại cmn hạng rầu không tính.:D

Thanh toán mới nhận :

Tổng kết năm học TH lại thì với cách tính điểm (số lãi) từ 100$ - 1k$ tương đương từ 1-10 điểm các bác tự xếp loại mình học sinh gì ạ. Em tự nhận xét học sinh yếu cmnr :(. Còn các bác thì sao?
Thím lộc vs chủ thớt không tính nhá, ngoại cmn hạng rầu không tính.:D

Chơi có 400$ lãi đc 2xx$, yếu cmnr. :(

ROI 150% mà yếu...yên tâm bác là người có Coin Card mạnh nhất...:D

Mạnh nhất phải là bác Seal và thím Lộc há há. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627