Matrix TrafficMonsoon-TrafficMonsoon.com - Site revshrare 110%, click PTC giá cao min $0.01+

Status
Not open for further replies.
Cashlink bữa nay nhiều vãi :D

Site này éo biết bao giờ nó mới chết, chắc gom vài trăm đập vào quá :D

vài trăm ko ăn thua muốn chơi thì xác định từ vài k >>> vài chục k

làm quả 50k thì 2 tháng sau lụm về 5k bác nhỉ :rolleyes:

tung ra 50k để kiếm 5k trong 2 tháng thì nói thật tim em nó chưa có băng giá tới mức đó =)).

Tưởng lãi cố định hết vòng ko tái là rút lãi và vốn về thôi mà sao cần vốn cao thế bác
Không cần nhiều vậy đâu >500$ là đầu tư ngon rồi, quan trọng là chiến thuật chứ "hết vòng ko tái là rút lãi và vốn về thôi " thì bõ bèn gì 10% lãi của adpack

Nó sống dai đến giờ cũng vì chiến thuật đó của admin

sao reg nick đăng nhập nó toàn bắt click hơn cả chục cái rồi mà ko vào dc user page

Buổi sáng đăng nhập thường bị lag do quá nhiều thành viên nên đăng nhập tầm 10h sáng trở đi là OK, khi đăng nhập thấy login ads chạy 10s thì click vào Back to dashboard thì mới vào User page tức trang TK của bạn để click cashlink hay surf 10 ads hưởng hoa hồng từ ref/hay lãi từ shares.
Có lẽ bạn click chỗ nào mà hơn chục cái chưa vào Dashboard thế ?:D
Lưu ý đăng nhập 4 lần không vào được thì thôi, lúc khác vào lại chứ quá 5 lần là block account

site này chó lắm, trùng ip với người khác 1 cái là nó khóa luôn. trong khi ip của mình là ip động
Xưa bị 1 ac, chán quá ko chơi nó nữa

site này chó lắm, trùng ip với người khác 1 cái là nó khóa luôn. trong khi ip của mình là ip động
Xưa bị 1 ac, chán quá ko chơi nó nữa
Mình chơi cả năm chẳng bao giờ bị ba cái IP động, có lẽ bạn bị tai nạn thôi ;)

Buổi sáng đăng nhập thường bị lag do quá nhiều thành viên nên đăng nhập tầm 10h sáng trở đi là OK, khi đăng nhập thấy login ads chạy 10s thì click vào Back to dashboard thì mới vào User page tức trang TK của bạn để click cashlink hay surf 10 ads hưởng hoa hồng từ ref/hay lãi từ shares.
Có lẽ bạn click chỗ nào mà hơn chục cái chưa vào Dashboard thế ?:D
Lưu ý đăng nhập 4 lần không vào được thì thôi, lúc khác vào lại chứ quá 5 lần là block account
Tắt các thể loại adblock đi là dc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week