[Trafficsia] Tuyển ref upgrade kiếm 3-4$/ngày - cắm vps không phải làm gì - review hàng ngày

cậu ơi :3 éo cần very đâu vẫn rút đc tiền . nếu nó bắt thì ms cần very .tránh multi acc í mà
uh để xem nó thế nào đã
làm ref đc pay rồi thì cậu rb thế nào nhỉ
có phải cậu là bạn up platium khong nhỉ.
mình rb chỉ riêng cho gói này nhé, gold thì giới thiệu các cậu chiến thôi, còn gói platium vì đầu tư nhìu nên mình cũng rb động viên các bạn, rb 50% $ kiếm được từ bạn nhé

uh để xem nó thế nào đã

có phải cậu là bạn up platium khong nhỉ.
mình rb chỉ riêng cho gói này nhé, gold thì giới thiệu các cậu chiến thôi, còn gói platium vì đầu tư nhìu nên mình cũng rb động viên các bạn, rb 50% $ kiếm được từ bạn nhé
up platinum xong rồi thì tỉ lệ surf 1:1 :))) up thêm level thì mất 10 đô 1 lv xong lên 1:2 xong 1:3 =)) rồi mãi ms lên đc 1:30

tại sao 10 ngày rồi chưa dc thanh toán trafficsia vậy???
từ giờ đến hết tuần nếu cậu vẫn chưa nhận được thanh toán thì có thể cậu cần gửi bằng chứng xác minh cho nó, cậu vào tài khoản xem phần status nhé, click unverify rồi gửi thông tin cho admin.

cái xác minh là không bắt buộc đâu. thấy chữ màu đỏ để trong ngoặc kìa

Now. traffic ko còn vào được, nửa tiếng nữa xem sao :eek:

từ giờ đến hết tuần nếu cậu vẫn chưa nhận được thanh toán thì có thể cậu cần gửi bằng chứng xác minh cho nó, cậu vào tài khoản xem phần status nhé, click unverify rồi gửi thông tin cho admin.

mình gửi CMND chỉ dc có 1 mặt, mà upload nó ko dc @@. nên xác minh bằng gì hả bạn??

Ae nào thật sự cần vps live ổn định PM hoặc ghé chữ ký. Ngày 1440min cứ thế chia ra, hiện tại đã sell cho ae hơn 90 con cán mốc 50k min. Hình test với hitleap

vps ip gì cậu

đã gửi 2 mặt CMND ko biết bao giờ nó mới pay
của mình cũng từ mồng 2, giờ cũng 8 ngày rồi, còn ngày mai là vừa hết tuần làm việc, hi vọng mai nhận được.

của mình cũng từ mồng 2, giờ cũng 8 ngày rồi, còn ngày mai là vừa hết tuần làm việc, hi vọng mai nhận được.
Lại bị die server o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back