Warning TRAN NGUYEN HOAN MY fake nick phucnquyen_1986

Status
Not open for further replies.
Nên lên cái list những thằng đi scam để mọi người còn tránh.Tránh mất mát đáng tiếc !

bọn này fake nick hay đi scam người mới. Bị 1 lần mới rút kinh nghiệm được

sao ko tạo cái code nhỏ như vietkey ở dưới 4rum nhỉ. Chỉ chiếm 1 ít diện tích thôi ai vào cũng thấy được. cho ảnh động vào chỗ đó nhiều người phải đọc ngay

Mọi người nên cẩn thận trước mọi giai dịch với bất kỳ 1 ai. Check thật kỹ thông tin trước khi giao dịch.
Nếu cảm thấy không ổn thoả có thể dịch vụ trung gian.
Cẩn thận và bảo vệ chính bản thân mình trước khi người khác bảo vệ

cái này chả trách đc ai ngu thì chịu thôi .
mình nc hơi phũ tí nhưng sự thật là vậy
xin chào bạn, chắc bạn chưa bao giờ "ngu" để rồi phải hối hận
ĐI ngoài đường bị xe húc rồi tới nói : " do mày đi ngu ráng chịu à"
Xin lỗi bạn chứ nếu ko có mấy thể loại này thì cho dù có ngu cũng ko mất tiền đâu nhé

xin chào bạn, chắc bạn chưa bao giờ "ngu" để rồi phải hối hận
ĐI ngoài đường bị xe húc rồi tới nói : " do mày đi ngu ráng chịu à"
Xin lỗi bạn chứ nếu ko có mấy thể loại này thì cho dù có ngu cũng ko mất tiền đâu nhé
xl bạn Ví dụ bạn đưa ra chả liên quan gì, ngu thì chịu chấp nhận sự thật đi, gd mắt nhắm mắt mở thì đừng trách ai, bạn nên nhớ ví dụ bạn đưa ra và cái này là hoàn toàn khác nhau .
Sự thật mất lòng ghét thằng scam 1 ghét đứa bị scam đến 10. tiền của bản thân lại ko thể giữ đc thì đừng trách ai, bản thân mình là ng chủ động mà lại ko cẩn thận xem xét thì đừng trách ai làm gì :)

người ta bị mất tiền thì người ta phải chịu thiệt, ảnh hưởng gì tới monkey đâu mà monkey ghét người ta :D. Ko cảm thông lại còn nói phũ nữa. Ở đâu có kiểu người bị hại lại bị lên án, còn kẻ lừa đảo thất đức thì đc bỏ qua.

người ta bị mất tiền thì người ta phải chịu thiệt, ảnh hưởng gì tới monkey đâu mà monkey ghét người ta :D. Ko cảm thông lại còn nói phũ nữa. Ở đâu có kiểu người bị hại lại bị lên án, còn kẻ lừa đảo thất đức thì đc bỏ qua.
nếu chủ ý khi gd thì đã k như vậy r bạn ah, mình phũ thật nhưng mà mính lại ghét ng bị scam hơn là scam thà như gd pp bị dis chứ bị scam bởi fake thì mình thấy sao sao ấy :(
mình k phải ng duy nhất thấy vậy đâu

nếu chủ ý khi gd thì đã k như vậy r bạn ah, mình phũ thật nhưng mà mính lại ghét ng bị scam hơn là scam thà như gd pp bị dis chứ bị scam bởi fake thì mình thấy sao sao ấy :(
mình k phải ng duy nhất thấy vậy đâu
Thánh gia nhập mmo 2014 mà thánh rành quá. Chắc cũng là 1 pro. Nên nhớ đa số newbie mới tham gia 4rum mới bị scam nhé. Ông đừng tỏ ra quá nguy hiểm nữa. Ai cũng phải có thời kì newbie rồi mới khôn lên được. Nếu bạn đã khôn từ khi còn là newbie thì hẳn bạn là một người tài hoặc là có 1 pro dẫn đường chỉ lối. Đừng quá cho mình tài giỏi để đánh giá người khác. Thế giới này ko có người nghèo thì người giàu ko tồn tại. Ko có người ngu thì làm gì có người thông minh,lúc đó ai cũng như ai. Hãy cảm thông với người bị hại hơn là chửi họ, người đáng chửi là mấy con dog scam kìa.

Mọi người cẩn thận giao dịch trước bất kỳ 1 ai. Cẩn thận chính bản thân mình cũng như người khác.
Check thật kỹ tất cả các thông tin trước khi giao dịch.
Thân
Topic close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week