Help Trang CPM/CPC nào có rate đặt banner tốt?

nội dung người lớn thì chọn exoclick, trafficjunky, plugrush,... còn nhiều lắm, chọn site chuyên cho adult mà chơi cho rate cao mà lại ko bị ban vì nội dung
goodluck!

nội dung người lớn thì chọn exoclick, trafficjunky, plugrush,... còn nhiều lắm, chọn site chuyên cho adult mà chơi cho rate cao mà lại ko bị ban vì nội dung
goodluck!
em xem qua thấy min pay cao mà pay tháng là đa số không hè anh :(

đúng rồi vừa traffic vừa click ngon lành cành đào :D

inbox anh cho chú net cho đặt banner adult nè , test thử xem tại chưa chơi adult bao giờ :D

chắc >0.2 tại thấy bác kia 55k impress đc 15$ :D
unique là mình phải tác động vào web ý chứ ko phải nhìn thoáng qua rồi bay theo gió:D
site nào pay ngày, pay tuần thế bác,

pay ngày thì rate thấp nếu >100k impress thì ngon lành :D
a-ads.com đó pay qua bitcoin
Không cần đâu, chỉ cần hiển thị thôi, cơ mà nó đếm cũng ko hết lượt hiển thị nữa :(

Mấy anh cho em hỏi ngoài hit + jing ra còn auto có tôl hay web autosuft nào tốt nữa không ạ? nếu có mong mấy anh chia sẻ cho em và mọi người biết với ạ. Em chân thành cảm ơn rất nhiều!

a-ads hình như phải click mới tính phải ko nhỉ
uh click thì tiền nhiều hơn là chỉ view ko chả lên $ nào :D
Mấy anh cho em hỏi ngoài hit + jing ra còn auto có tôl hay web autosuft nào tốt nữa không ạ? nếu có mong mấy anh chia sẻ cho em và mọi người biết với ạ. Em chân thành cảm ơn rất nhiều!
có otohits đó

chơi thì được mà đến lúc pay nó banned thì mệt, tại nó net 30 nên cũng khổ
mình thì chơi mấy net daily, week nên ko lo mấy cái đó

Uh
Cậu cho tớ xin luôn 2 trang tính theo ngày theo tuần ^^
+ link ref tớ reg luôn cho cậu :D

@Chess: Cậu có site nào phù hợp với blogger + domain, lượt view khoảng 50k một ngày cho tớ xin nhá (mấy thằng PTP phải nhiều VPS mới được thì phải) :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159
Back
Top Bottom