Trang đầu tiên khi vào mmo4me

MITS

Verified
Reactions
554
MR
0.005
Khoảng 1 tháng nay mình vào mmo4me.com thì trang đầu tiên nó chuyển tới là http://mmo4me.com/activity.php
mình phải phí thêm 1 cái click chuột để quay lại trang chủ
với việc 1 ngày mình vào mmo4me vài chục lần thì con số click chuột bị phí rất lớn , và nếu tất cả member cũng bị vậy ....

Admin có thể giúp gì ?

ừm đúng rồi cứ thẳng tiến vào forum là ok rồi , đơn giản là hàng đầu chứ lằng ngoằng quá khó chịu

mà còn món truy cập qua ĐT nữa chứ ko thể nào Fullsize đc toàn cannot ... chán quá , ko đọc đc cái gì hết

Upvote 0
click thêm 1 cú vào chữ 4rum mà cũng khó vậy, nhác xin lỗi luôn :binhsua48:

Upvote 0
Mình thấy cũng không sao mà, như vậy thì hiển thị được các comment mới nhất mà bạn không cần vào tận trong thread mới đọc được.
Nếu không muốn thì như mấy bạn bảo bạn lưu bookmark vào forum luôn.

Upvote 0
Hình như cái đấy dùng cho mobile là tiện đấy! tại mấy lần vào bằng mobile --> mỗi tội mobile cùi ko gõ được dấu :))

Upvote 0

Mình đang xài Chrome nên mmo4me hiện ở ngay trên Speed Dial của mình , nó còn tiện hơn bookmark nhìu.
Đây là ý kiến cá nhân của mình thích như cũ hơn.

Upvote 0
không nghĩ về vấn đề lười hay k lười click vào nút forum, nhưng vô hình tạo bất tiện cho ng sd và thái độ đánh giá site trình bày k đẹp ngay từ trang chủ. vote trở lại như cũ

Upvote 0
Cái này là CMS của vbb.... có thể bỏ đi đc nhưng kệ nó... ai thấy tốn clik thì khỏi vào MMO4VN or MMO4ME cũng đc.... ko ảnh hưởng gì sất....

Upvote 0
nếu đã làm trang CMS thì làm cho đáng 1 tí _ _! Nhìn bố cục vậy nó cũng hơi khó chịu!

Đơn giản nhẹ nhàng khi lướt bằng di động... cầu kỳ cho lắm nó ko load đc thì = 0.... JSS thấy đẹp ko ^_^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week