Matrix Trang đầu tư thu hồi uy tín, Chăn nuôi chim, đã tồn tại 148 ngày, với 108 nghìn thành viên!!!

Status
Not open for further replies.

hyhy1221

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Em đang chơi Trang đầu tư thu hồi uy tín, Chăn nuôi chim, đã tồn tại 148 ngày, với 108 nghìn thành viên!!!.. Đây là thông kê website và các thanh viên đã thanh toán.
vtvzlo

Con đây là bằng chưng thanh toán của mình :).. Min pay thấp lên được thanh toán liên tục.. min pay 1 rup''.
vtvzmi

vtvzmg

Ai đã chơi mấy trang đầu tư thu hồi này đều biết rồi.. Còn các bác chưa chơi bao h , thì em xin được tóm tắt như sau.. Bạn đăng ký website, Bạn nạp tiền vào mua chim, sau mỗi h, chim sẽ đẻ trứng và bạn. có thể lấy trứng và bán cho họ.. ...Quan trong là đang dịp khuyến mại 8-3, tặng 200% nạp tiền vào tài khoản. Bạn nạp 100 Rup, là được thêm 200R, lên rất dễ thu hồi .

vtvzyr

vtvzpi

Bạn có thể vào đây để đăng ký chơi.http://goldenbirds.biz/

Bạn không thấy nó được 148 ngày rồi ak.. quan trọng là số tiền trả cho người dùng và số tiền dự trữ vẫn rất nhiều.. Còn lâu mới die bạn ak :

Haizz!! Ông chơi trang nào thì phải tìm hiểu chứ!! trang có mấy người chơi thì Scam là đúng rồi.. Tôi nap 100rup trang này thu về được 50 rup rồi :D

Bọn nga ngố nó gọi đầy là game kinh tế dầu tư thu hồi! còn nhiều lắm. hoa qua, hoa,... QUạng trọng là cùng 1 code và xem trang uy tin ntn..
Mĩnh cũg chới trang này. lãi rất nhiều. Nhung bây h tiền tra cho người dùng và tiền dự trữ gần bằng nhau rồi lên nó thanh toan theo h. không tự dộng nữa..

vtchrx

Mình đang chơi mấy trang uy tín nhiều thành viên!! và chưa được ăn cam bao h . Toàn ăn Rúp:))
ngoài site này ra bạn còn chơi site nào tương tự thế này mà uy tín nữa ko ? Liệt kê vài trang để anh em cùng chiến với:D

cái này rút 30% còn 70% vào tk mua hàng + thêm có cái điểm thanh toán nên hạn chế rút lắm. Bởi vậy site ms ổn định

Em đang chơi Trang đầu tư thu hồi uy tín, Chăn nuôi chim, đã tồn tại 148 ngày, với 108 nghìn thành viên!!!.. Đây là thông kê website và các thanh viên đã thanh toán.
vtvzlo

Con đây là bằng chưng thanh toán của mình :).. Min pay thấp lên được thanh toán liên tục.. min pay 1 rup''.
vtvzmi

vtvzmg

Ai đã chơi mấy trang đầu tư thu hồi này đều biết rồi.. Còn các bác chưa chơi bao h , thì em xin được tóm tắt như sau.. Bạn đăng ký website, Bạn nạp tiền vào mua chim, sau mỗi h, chim sẽ đẻ trứng và bạn. có thể lấy trứng và bán cho họ.. ...Quan trong là đang dịp khuyến mại 8-3, tặng 200% nạp tiền vào tài khoản. Bạn nạp 100 Rup, là được thêm 200R, lên rất dễ thu hồi .

vtvzyr

vtvzpi

Bạn có thể vào đây để đăng ký chơi.http://goldenbirds.biz/
Site này 30% ref lận

vãi quá giờ mới để ý, giờ làm sao để tăng điểm thanh toán đây cậu.
cậu nạp tiền thì đc tặng 40% tổng số tiền cậu nạp ( vd nạp 100 rub đc tặng 40 điểm )
Ref 1 nạp thì 30%..
Sau 24 tiếng thì cậu đc 10% điểm trong tổng số tiền cậu nạp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week