Trang này có phải là trang gõ Captcha không? Mọi người vào tìm hiểu giúp mình!

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018

Tình cờ thấy cái này. Nhưng toàn tiếng anh lên chưa hiểu lắm. Có ai vào tìm hiểu giúp mình được ko :D

ôi zời.price cao nhỉ.nhìn thèm ghê.xem xét xem ngon thì thông báo anh em xin slot nhé.scam thì :))

Tình cờ thấy cái này. Nhưng toàn tiếng anh lên chưa hiểu lắm. Có ai vào tìm hiểu giúp mình được ko :D

Đây cũng là trang gõ captcha nhưng hiện tại mình không thấy đăng ký cho gõ Captchar nha mấy bác...

Chính xác đây là một dạng trang chuyên đi nhận khách hàng muốn đặt hàng captcha để vượt qua các website hay các chương trình sử dụng Captcha làm veryfy... Thằng này giống thằng pix nhưng chắc mới khai trương nên chưa có khách hàng nhiều... Nó yêu cầu ai muốn sử dụng captcha thì trả cho nó 2$/1000pic... sau đó nó đi thuê lại anh em mình gõ với giá bao nhiêu thì chưa biết (Hoặc biết đâu nó có phần mềm decode được rồi cũng nên... kakaka)
:sick

Nói túm lại là chưa cần phải quan tâm :binhsua06:

Đây cũng là trang gõ captcha nhưng hiện tại mình không thấy đăng ký cho gõ Captchar nha mấy bác...

Chính xác đây là một dạng trang chuyên đi nhận khách hàng muốn đặt hàng captcha để vượt qua các website hay các chương trình sử dụng Captcha làm veryfy... Thằng này giống thằng pix nhưng chắc mới khai trương nên chưa có khách hàng nhiều... Nó yêu cầu ai muốn sử dụng captcha thì trả cho nó 2$/1000pic... sau đó nó đi thuê lại anh em mình gõ với giá bao nhiêu thì chưa biết (Hoặc biết đâu nó có phần mềm decode được rồi cũng nên... kakaka)

:sick

Nói túm lại là chưa cần phải quan tâm :binhsua06:

Uh mình thấy nó ghi là You pay tức là "bạn trả cho chúng tôi...." thì chắc là mình trả cho nó. Nhưng mà vẫn không hiểu vào trong tài khoản vẫn có chỗ tính tiền, balance, chỗ ghi tài khoản để nhận tiền :)). có cả pri gì gì nữa :-S . vào phần downloa nó có ddowwnload mấy cái gì gì khôgn biết. Toàn Java, C, VS6... Toàn cái mình trên lớp ko đi học nên chịu hẳn :p

Uh mình thấy nó ghi là You pay tức là "bạn trả cho chúng tôi...." thì chắc là mình trả cho nó. Nhưng mà vẫn không hiểu vào trong tài khoản vẫn có chỗ tính tiền, balance, chỗ ghi tài khoản để nhận tiền :)). có cả pri gì gì nữa :-S . vào phần downloa nó có ddowwnload mấy cái gì gì khôgn biết. Toàn Java, C, VS6... Toàn cái mình trên lớp ko đi học nên chịu hẳn :p

Chỗ tình tiền là để tính tiền xem khách hàng sử dụng được bao nhiêu code veryfy chính xác... còn mấy cái kia đang tìm hiểu... mình nghĩ nó tính ngược lại cho khách hàng đó... khách hàng muốn veryfy nhanh thì đăng ký pri0,1... code sẽ đổ về trang web cần veryfy nhiều hơn nhiều lần so với 3,4,5 vv... như vậy trong thời gian ngắn sẽ veryfy được rất nhiều... còn lại để test hết rồi sẽ post 1 bài xem sao... kakaka... :binhsua06:

Đây là site nhận hợp đồng về cho Group cạp cạp ấy mừ :p. Mấy dân đen như anh em mình còn lâu mới được chiến :p

Cái này chỉ là trang Nhận hợp đồng thôi ! ai có nhu cầu cần vượt captcha thì giá là 2$ / 1000 hình ! chứ ko phải là tuyển mem !
Có thể đây là 1 site liên kết với site captcha nào đó rồi !

http://ecapteam.com/captcha/examples/asirra.php
Chính xác là trang này liên kết với các trang web muốn hợp đồng làm mã vượt captcha. Các bác API dùng để lấy captcha từ trang đó và có 1 server riêng để hoạt động đó mà.

Trang này giống trang http://captchabuster.com giá (1.9$/ 1000 codes), các bác muốn làm phải trả cho nó 10$ để mua captcha load về mà làm.

Vào balance -> Load funds to your account on-line để nạp tiền.

Pay using the following link:
To check your orders more carefully we process payments manually thus payments are processed with some delay during the day. Your payment is securely processed by our partner, Avangate.
Load funds to your account on-line
After you make your order with Avangate, you can follow up on it at any time, ask questions about order, payment and product delivery processes. To do so use this link: 24/7 Customer support center.

We also accept WebMoney. Contact admin for more details.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week