Tutorial Trang web 3 cây ăn tiền đầu tiền ở việt nam

Ủa đâu bán 100 vcoin = 85k thế @@
nạp thẻ 20k=200 vcoin
100k=1000 vcoin
Bán kiểu đó có nước lỗ à @@

Ủa đâu bán 100 vcoin = 85k thế @@
nạp thẻ 20k=200 vcoin
100k=1000 vcoin
Bán kiểu đó có nước lỗ à @@
:confused: thua bác giờ nap vào nó giảm đi rồi
20k= 20 vicoi
100k = 100 vicoi ko chơi cf à ?

Các bạn cẩn thận nhé, đây không phải là site thuộc VTC, mình vừa check, site này sử dụng 1 web services được code để login qua cổng VTC thôi chứ chả họ hàng gì hết, site của VTC mà hosting nằm bên FPT :eek:

Các bạn cẩn thận nhé, đây không phải là site thuộc VTC, mình vừa check, site này sử dụng 1 API ảo được code để login qua cổng VTC thôi chứ chả họ hàng gì hết, site của VTC mà hosting nằm bên FPT :eek:
:D em doi duoc sang vc la duoc bac a khong quan trong cua thang nao

:D em doi duoc sang vc la duoc bac a khong quan trong cua thang nao
À mình chỉ đính chính là nó không phải của VTC thôi để tránh thông tin sai lạc đó mà, còn chuyện chơi thì mình đâu có ý kiến gì đâu:D

À mình chỉ đính chính là nó không phải của VTC thôi để tránh thông tin sai lạc đó mà, còn chuyện chơi thì mình đâu có ý kiến gì đâu:D
chuan men. nap 20k choi 1k 1 van thi con lau moi het. sr dang loi vietkey

vấn đề có phải site của VTC không hay nhái giả danh. Thật thì khối người chơi rồi

chẳng biết có phải của VTC không. nhưng mà em nạp tiền vào tài khoản game VTC thông qua Bảo Kim vẫn thấy nó tự động chuyển sang SAO của game này.
e mới nạp có 10k thôi, vào bàn 200 với 500, khoảng hơn 1 tiếng gì đó vào thì thấy còn 187SAO :)

:) nó lấy % của mình lúc win thì nó cũng đủ sống việc gì scam ?

Uk bỏ hơn 3 năm r @@
lúc đó cf chơi mua full cửa hàng súng gp nhưng bị người ta cắp acc bán hết tức nghĩ chơi lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week