Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
You don’t have required amount of funds in your Re-Purchase balance for this Transaction

mua rút tái đầu tư luôn dc ko ta...........................................................

xui vãi lìn, chiều mới bị scam, còn 26$ dep vào trong balance ko có xu nào. Trangex support hộ cái

Lợi lộc gì đâu k thấy, thấy nó đơ lun rủi

mới mua chưa đc 1/3$ dẹp vào ban nghe,dơ luôn do do nhiêu nguoi mua wa nên nghẽn

- - - Updated - - -

xui vãi lìn, chiều mới bị scam, còn 26$ dep vào trong balance ko có xu nào. Trangex support hộ cái

chắc do nó chua cập cặp đó bạn,đợi đi.lượng $ mua shara còn nhiều lắm,

Bạn đợi chút đi giờ khoản mua share mới đc 1/4 ^^ Khoản cập nhật tiền đợi 1 chút

anh Việt chưa thoát đâu ngồi with rồi re-purcha đi kìa :))

mới mua chưa đc 1/3$ dẹp vào ban nghe,dơ luôn do do nhiêu nguoi mua wa nên nghẽn

- - - Updated - - -

chắc do nó chua cập cặp đó bạn,đợi đi.lượng $ mua shara còn nhiều lắm,

ừa, chiều tưởng run 2h, lúc đó đang dính scam nên không coi lại, khi nãy về tính không dep mà thấy run 9h nên dep thử, đơ như cây cơ

[h=1]408 Request Time-out[/h]This request takes too long to process, it is timed out by the server. If it should not be timed out, please contact administrator of this web site to increase 'Connection Timeout'.
Powered By LiteSpeed Web Server
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica][SIZE=-1]LiteSpeed Technologies is not responsible for administration and contents of this web site![/SIZE][/FONT]

Thức trọn đêm nay với passiverevshare :(( :((

site scam rồi hả các bác.

site scam rồi hả các bác.
Site này có lẽ là site invest share lâu scam nhất ^^ Vì với số tiền khủng vài tái đầu tư 50% nên việc nó sống vài tháng ko có gì là khó hiểu ^^
scam ở đây là việc site không còn nguồn tiền đầu tư để đủ chi trả ^^ chứ dạng site này ko scam ^^

Last edited by a moderator:
Site này có lẽ là site invest share lâu scam nhất ^^ Vì với số tiền khủng vài tái đầu tư 50% nên việc nó sống vài tháng ko có gì là khó hiểu ^^

cũng hi vọng được za cho anh em MMO nhà ta thu hoạch nhiều chút ^^!

sao mọi ng hên thế k biết.mình mua dc 75sh mà sao thấy mọi ng lãi cao thế mà mình k dc nhỉ.mua 150$ mà lãi dc có mấy $ lẻ.bác việt dc nhìu chưa bác

Site ko nhảy 1 phát max luôn vì số lượng người đã rất đông nhưng số tiền dep vẫn tăng kinh khủng nên chắc chắn 1 lúc nữa cũng sẽ max thôi ^^ Lãi nhảy liên tục

uh lãi nó thế cũng dc rôi.tiếc mình dep hơi chậm nên lãi dc ít nhưng nó còn lâu dài mà.tái đầu tư 50% nó k chết sớm đâu.hj vọng nó sống dài dài để a em kiếm chút/
ai có proof show lên cho a em thèm nào

2 CPU 1 lap đang ngồi canh để with và mua share ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1