Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
Site này ko có https.. giống như một site hyip cơ bản thôi. cũng không có info rõ ràng.. giao diện nghèo nàn
thì thể loại invest có mấy site có https mà đi so sánh với HIYP? HYIP so sánh với invest plan thì còn đc, còn đây là invest share? còn dạng site này nó cũng chỉ có vậy. Có site dạng này mà có info rõ ràng và giao diện pro ko?
Ko hiểu thì đừng phát biểu nha bạn :))

Chơi dạng này kiểu như thi điền kinh ấy nhỉ, thằng nào đến trước thì thắng, đến sau không những chỉ thua mà còn bị phạt.

Mình sẽ bổ sung proof khi site chạy.

Vậy khi nào có proof bạn có thể đặt link ref nhé.
Tạm close topic. Nếu bạn có ý muốn bỏ link ref trong topic cho tới khi có proof thì pm inbox mình nhé

[/FONT]
[/B]Vậy khi nào có proof bạn có thể đặt link ref nhé.
Tạm close topic. Nếu bạn có ý muốn bỏ link ref trong topic cho tới khi có proof thì pm inbox mình nhé
mod đã xem xét việc thay đổi rule phù hợp hơn với tình trạng box

Last edited by a moderator:
uppp cho chủ thớt... mình từng chơi dạng này.. hichic... kết quả không thu đủ vốn

uppp cho chủ thớt... mình từng chơi dạng này.. hichic... kết quả không thu đủ vốn

Thông cảm cho mod vì việc nhiều site chưa có cơ chế hoạt động rõ ràng mọi người đã tuyển ref lung tung.
Mọi người vẫn hoạt động bên topic này nha. Nếu chúng ta viết rõ cơ chế hoạt động của site thì có thể đc tuyển ref trước khi site chạy.

Site này min may lớn hơn wws nhiều, lãi ròng cao hơn, rcb thấp hơn, chắc khó ăn đây. Mà nguồn site này là ở đâu vậy bạn ( có phải admin gì đó giới thiệu cho bạn không )

Đá xoáy vãi đái :m131:
Nguồn từ MMG, giờ ngoài nhận thông tin từ admin mình còn qua talkgold và MMG tìm hiểu rồi mới pub. Link MMG bàn luận ở dưới topic #1.
Mọi thứ ở #1. Bạn có quyền chọn lựa chơi và không chơi. Và chẳng có gì xoáy ở đây cả
Sống ở forum thì nên tìm cách kiếm tiền chứ nói đểu nhau, đi chém gió và chẳng hiểu gì thì cũng ko ra xu nào đâu mà người ta còn khinh cho ^^

Các forum, admin, investor đang tích cực pr cho site PSR ^^ đây là 1 tín hiệu tốt cho việc site hoạt động tốt ^^

Bạn biết gì mà nói vậy. Mình theo bạn này 3 site rồi, không ra gì cả nên mới hỏi kỹ như thế để nắm rõ hơn thôi. Trẻ trâu mà láo hả.

site dạng này chỉ tuyển ref như chủ topic mới lời thui...Chứ chơi sau có mà ăn cám

Cảm ơn bạn, mình đã tìm hiểu kỹ về site dạng này và đưa ra lời cảnh báo với các bạn khác. Nếu các bạn muốn kiếm tiền với site dạng này cách duy nhất là tuyển ref thôi. Bạn chơi mà k tuyển ref thì k bao giờ có lời ( trên các diễn đàn mmo của thế giới nói vậy) cho dù bạn có dep lúc site chạy cũng k có lời.

Cảm ơn bạn, mình đã tìm hiểu kỹ về site dạng này và đưa ra lời cảnh báo với các bạn khác. Nếu các bạn muốn kiếm tiền với site dạng này cách duy nhất là tuyển ref thôi. Bạn chơi mà k tuyển ref thì k bao giờ có lời ( trên các diễn đàn mmo của thế giới nói vậy) cho dù bạn có dep lúc site chạy cũng k có lời.
nhìn lúc site chạy nha, ta sẽ chơi 1 mình rồi post proof ở đây để mấy thằng đàn bà này im mồm ^^

- - - Updated - - -

site dạng này chỉ tuyển ref như chủ topic mới lời thui...Chứ chơi sau có mà ăn cám
thằng ngu này ko biết nhục mà đi theo chém gió mãi nhỉ =)) Sao clone ref rồi nhận giải tiếp ha :D

À ừm.....
AE cứ việc chọi nhau
Nhưng với thớt thì nhắc nhở tí, spam reply hơi bị n` ở trang 2-3 đấy
Vào xóa mấy cái reply giống nhau đi @@!
Lag sao mà 1 câu nói rep tới 5 lần vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470