Matrix (trangex) (HOT!!) passiverevshare 14h 20-9-2012

Status
Not open for further replies.
ngồi buồn không biết làm chi up cái proof lên cho anh em ngồi hóng cho zui

dep PZ rút STP được không cậu :binhsua74:

tốc độ tiền về có nhanh như PZ ko cậu :binhsua95:
Được bạn, nhưng đợi site khác nha vì site này đã hoạt động một thời gian rồi, giờ mỗi ngày đc có 5->10% à

chị trang còn rcb cái tái đầu tư k vậy.em còn 50pos chị chưa rcb cho em kìa

chị trang còn rcb cái tái đầu tư k vậy.em còn 50pos chị chưa rcb cho em kìa
site này bỏ chế độ ref từ ngày 21 rồi nha bạn , bạn có thể pm anh VietSu vì mình đã để cho anh ấy teamview ^^
Vụ rcb 6% trong khi site nó chỉnh về lv 1 đc có 5% giờ thì ref được ref không . Nhưng nó làm vậy để có vốn phát triển site nên cũng đành chấp nhận.
Làm bao nhiêu tiền về mà chỉ đủ rcb lỗ chỏng gọng hóa ra là bị site chơi xỏ haizzzz

site này bỏ chế độ ref từ ngày 21 rồi nha bạn , bạn có thể pm anh VietSu vì mình đã để cho anh ấy teamview ^^
Vụ rcb 6% trong khi site nó chỉnh về lv 1 đc có 5% giờ thì ref được ref không . Nhưng nó làm vậy để có vốn phát triển site nên cũng đành chấp nhận.
Làm bao nhiêu tiền về mà chỉ đủ rcb lỗ chỏng gọng hóa ra là bị site chơi xỏ haizzzz
ok thanks bà chị nhìu

Vừa nãy tình cờ vào xem thử top ref thì thật ngạc nhiên khi mình từ vị trí 12 tụt xuống vị trí 20 và có 1 người không biết là ai vươn lên top với số ref khổng lồ. Sợ thiệt.

k biết e nó sống dc mấy bữa nữa nhỉ
em thì vẫn 5->10% 1 ngày đều đặn ^^ Sống càng lâu càng tốt ^^ Có site mới ngon rồi chuẩn bị chuyển nhà ^^

cái ra ngày 27 đại ca có lãi chưa đại ca
money-horizon đã scam
Còn 3 site mới đang hoạt động thì em ko mang về vì nó có vẻ không được chuyên nghiệp cho lắm ^^
genuineshares.com : đã cho mua shares đc 1 tuần trước khi site hoạt động vào ngày 3-10-2012
fbshares.us : đã cho mua shares từ ngày hôm qua trước khi site hoạt động 8-10-2012
dadshares.com : Site này 3 lv ref có 3,2,1% quá thấp và cũng có vẻ không chuyên nghiệp nên em chỉ cho mấy ku tây test thôi ^^ Đc hơn 50$ tiền ref từ họ mà chưa rút đc ^^

Mới Dispute đc nó xong. thằng *** money-horizon bẩn tính vkl
uhm ^^ mình khuyến khích thành viên của mình chơi invest shares = PZ , còn mình vì để rút về LR nên phải chơi = LR . Bị scam mấy vụ toàn bị mất tiền buồn ghê
Vụ money-horizon dep 60, rút đc 60 rcb 40 lấy đc 20 => Lỗ 40 LR :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week