Matrix (trangex) money-horizon 7h 24-9-2012 - Invest shares

Status
Not open for further replies.
xem cho chắc vào em nghe.........................................................................................

Mềnh thì không có duyên mấy site, dep toàn thua :binhsua04:

Site lấy tiền người sau trả cho người trước mà ít được quan tâm đến thì tốt nhất đừng chơi. MMG mốc meo kìa.
uhm rút kn site WWS nên em đang đợi thông tin ^^

cái này f1 10% và f2 5% mà chủ thớt rcb thấp quá.ít nhất cũng rcb 10% tiền dep chứ

cái này f1 10% và f2 5% mà chủ thớt rcb thấp quá.ít nhất cũng rcb 10% tiền dep chứ
tỉ lệ rút và tái đầu tư 50/50 nên đc 15% chỉ rút đc 7,5% như PRS mọi người tái đầu tư mình đợi ổn định rcb 1 lượt giờ kẹt tiền trong site quá nhiều , tính ra bỏ 70$ chơi mà giờ tiền rcb cho mọi người còn thiếu 1 chút nữa chưa tính đến tiền vốn nữa, shares thì nhiều mà tiền rút về ko đủ rcb nữa :binhsua31:

site đã được investor một vài forum chú ý ^^

tùy theo lv ref mình có chế độ phù hợp, với lv ref 10% lv 1 thì rcb 75% là 7,5% tiền dep rồi ^^, và với dạng invest shares là chủ yêu lời từ site lúc mới hoạt động chứ không phải là vài đồng rcb :binhsua09: còn nếu cậu cảm thấy ko lãi đc thì không chơi thôi ^^

Thông tin cuối cùng:
min dep: 2$
min pay: 4$

site hoạt động chính thức vào 2h 25-9-2012
Là 2h Am hay Pm của Vn vậy bạn?

:binhsua33::binhsua33: để coi bác linhuyen2210 có chơi anh em ta làm ref bác đó mấy site này rcb 100% như bác linhuyen2210 là good nhất. Chớ có dep vội anh em chú ý
Theo mình là thế:binhsua33:

:binhsua33::binhsua33: để coi bác linhuyen2210 có chơi anh em ta làm ref bác đó mấy site này rcb 100% như bác linhuyen2210 là good nhất. Chớ có dep vội anh em chú ý
Theo mình là thế:binhsua33:
uhm theo bạn là thế, vậy bạn bảo bạn linhhuyen2210 của bạn tạo topic và bạn vào ref. Thế nhé, bạn có vẻ là người ko biết phép lịch sự là gì. À cho mình gửi lời đến bác linhhuyen2210 của bạn là site GAB đó bản chất cũng là invest shares thôi, Bạn linhhuyen2210 của bạn ko có lương tâm nên tuyển ref dù site đã hoạt động 1 thời gian, mình chắc chắn ref của bạn ấy sẽ bị lỗ cả thôi ^^

Cái này thì đầu tư lúc site chưa chạy hay bắt đầu chạy là đầu tư thì hiệu quả hả cậu. Nghĩa là giờ đàu tư hay đến 2h sáng ngày 25/9 mới đầu tư ^^

Cái này thì đầu tư lúc site chưa chạy hay bắt đầu chạy là đầu tư thì hiệu quả hả cậu. Nghĩa là giờ đàu tư hay đến 2h sáng ngày 25/9 mới đầu tư ^^
những site dạng này chỉ được phép đầu tư khi site chạy, bạn mới được phép mua share. Tùy theo site có thể dep tiền vào trước hay không. Site này ko có cho dep tiên trước nên đến khi site chạy bạn mới mua đc share.
Hiệu quả nhất là chơi ngay khi site chạy và thời gian càng lâu thì tỉ lệ lãi sẽ càng giảm ^^

Cái này thì đầu tư lúc site chưa chạy hay bắt đầu chạy là đầu tư thì hiệu quả hả cậu. Nghĩa là giờ đàu tư hay đến 2h sáng ngày 25/9 mới đầu tư ^^[/QUOTE
cái này giờ cũng khó làm ăn lắm vì nó giờ nhìu site ra nên cũng k dc như trc nữa rầu.

Cái này thì đầu tư lúc site chưa chạy hay bắt đầu chạy là đầu tư thì hiệu quả hả cậu. Nghĩa là giờ đàu tư hay đến 2h sáng ngày 25/9 mới đầu tư ^^[/QUOTE
cái này giờ cũng khó làm ăn lắm vì nó giờ nhìu site ra nên cũng k dc như trc nữa rầu.
Nhiều thì cũng không nhiều, nhưng quan trọng là đợi thông tin từ investor để đầu tư hợp lý. Site này cũng đc nhiều người để ý nhưng theo đánh giá thì cũng là chơi đc chứ chưa phải chơi tốt nên mình nghĩ mọi người có chơi thì nên chơi dưới 100$ cho an toàn ^^ Còn tiền đợi site nào tốt thì hãy chơi nhiều ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week