Matrix TrangEx vào nhận hàng tiếp nè

Status
Not open for further replies.
nói năng nhỏ nhẹ với ref thui, chứ mấy người khác vô táp, vô cắn, vô ho như............
Mình thì tính tình cũng nhường nhịn lắm đó, nhưng không thể để vậy mãi đc, :binhsua15:
Như site blastearning, cái này check sơ sơ là đã biết cùng admin với boomearning, vậy mà còn cho ta đây pro, ta đây uy tín chứ (cái này vô box site admin người việt để biết thêm chi tiết)
nói vậy m.n biết được rồi , còn đừng làm quá em nó chạy thì tiền rcb của mình và mấy đứa em ko biết đòi ai :binhsua21:

trangEX said:
Mình biết là có nhiều người ghét mình. Khi quay lại forum mình nghe ruby khuyên nhủ.
Giờ mình sẽ kiềm chế và trách xung đột, và không thể hiện cái tội một các thái quá.
Mình cũng sẽ không mang các site invest shares về forum vì hiện tại cho thấy cac site đều scam rất sớm.
Cũng mong các bạn đã có xích mích hay có thành kiến với mình thì có thể bỏ qua. Việc cãi nhau vừa mất thời gian vừa làm mệt đầu.
Cám ơn

Hy vọng you có thể nhớ những gì you nói lâu lâu một chút. Từ nay hãy kiềm chế cái tính ngông cuồng, hiếu thắng của you lại. Đừng có đi sủa chỗ nọ, cắn chỗ kia và dạy khôn người khác nữa. Hãy làm tốt việc của mình đi đã.

Last edited by a moderator:
Nhìn sao giống ông typhummo hay ông gì bị ban trước kia, cũng đưa về rất nhiều site mà toàn dụ, quăng boom để ăn tiền ref chứ chả thấy dep gì, proof dep proof with tiền toàn fake =))

:m187: theo mmo 1 năm mà nói ko ai tin ---- đi tin đứa mới vào thì mình cũng chịu thua , đấy là chưa kể có đứa nói mình ngu dìm hàng trangex nữa đấy .

:hihi: rẹc là scam mmo 2 năm nói phải tin nghe chưa :hihi:

Người ta quảng cáo thế nào thì kệ người ta , Tiền là do mình quyết định người ta đền bù thì lấy ko có thì thôi . Chả nếu mà cứ nghe lời pro thì sẽ giàu à cần gì người bỏ ra mấy năm kinh nghiệm . Site người ta giới thiệu thôi mình củng phải tự ngâm cứu xem site thế nào cứ nhét $ rồi chờ tiền về thì ăn scam thì tại mình chứ tại ai

Người ta quảng cáo thế nào thì kệ người ta , Tiền là do mình quyết định người ta đền bù thì lấy ko có thì thôi . Chả nếu mà cứ nghe lời pro thì sẽ giàu à cần gì người bỏ ra mấy năm kinh nghiệm . Site người ta giới thiệu thôi mình củng phải tự ngâm cứu xem site thế nào cứ nhét $ rồi chờ tiền về thì ăn scam thì tại mình chứ tại ai

:m190:vậy nếu mình kiếm 1 site scam rồi hùng hồn kêu nó cực kì hoàn hảo -- lập 1 topic thật hoàng tráng thì bạn có tin không ??

Nói 1 câu : tin sái cổ luôn ấy chứ

Last edited by a moderator:
:m190:vậy nếu mình kiếm 1 site scam rồi hùng hồn kêu nó cực kì hoàn hảo -- lập 1 topic thật hoàng tráng thì bạn có tin không , tin sái cổ luôn ấy chứ

bạn là gì mà mình lại tin nhỉ :binhsua117:

:)) kiềm chế ko được nữa rồi.
Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng. Cái nick forum chẳng là gì. Có chăng là vì uy tín và trách nhiệm với câu nói của mình. Còn ở đây chúng mày ăn nói kiểu này. Thì ở lại mà tự sướng với nhau. Mang tiền túi ra trả để nhận được sự cảm ơn chứ không phải để cho mấy đứa đá đểu chúng mày.
Mod thích thì ban nick đi. Lập lại nick mới thấy mấy hồi.
Đúng dân chợ búa lun....ko biết sau này dạy con thế nào nữa....:binhsua122:
Người khác zô topic của mình thì miệt thị người ta, mới vào forum mà tinh tướng, coi trời bằng vung...:binhsua104:
Phải chi mang mấy site ngon về không nói đằng này mang toàn site ponzi...ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm...:binhsua94:
Nói ban thì phắng lun đi nghe đừng quay lại :binhsua146:

rút kinh nghiệm đi các bác , site người ta mang về thì kệ người ta. tiền của mình thì phải biết đầu tư sao cho đúng chứ :binhsua117: em trang này giới thiệu nhiều site invest shares mà mình có chơi site nào đâu vì không thích cái mô hình hoạt động của nó , còn mấy site mình chơi theo ngày của em nó thì vẫn khá tốt :binhsua119: Thông tin thì ngoài nghe người mang site về còn phải tự đi lên google và các forum khác tìm hiểu thì mới nên quyết định chơi hay không :binhsua104:
nhân vật chính đã ra đi, giờ topic thành nơi cho các nhân vật phụ spam rồi. bqt forum đi ngang thì closed đi cho anh em tập trung làm việc nào :binhsua119:

Bác phải gãi đúng điểm G của em ấy thì em ấy mới vào đây mà *ủa, chứ k là bỏ chạy mất dép à. Hồi tối thấy mình post bài k có proof nên vào sủa bậy, may mà có người tìm proof giúp. Chứ bác post bài có proof đàng hoàng thì em nó *ụp *uôi chạy rồi

gãi đúng điểm G là chảy nước đó :))

rút kinh nghiệm đi các bác , site người ta mang về thì kệ người ta. tiền của mình thì phải biết đầu tư sao cho đúng chứ :binhsua117: em trang này giới thiệu nhiều site invest shares mà mình có chơi site nào đâu vì không thích cái mô hình hoạt động của nó , còn mấy site mình chơi theo ngày của em nó thì vẫn khá tốt :binhsua119: Thông tin thì ngoài nghe người mang site về còn phải tự đi lên google và các forum khác tìm hiểu thì mới nên quyết định chơi hay không :binhsua104:
nhân vật chính đã ra đi, giờ topic thành nơi cho các nhân vật phụ spam rồi. bqt forum đi ngang thì closed đi cho anh em tập trung làm việc nào :binhsua119:
mấy bác đàn ông con trai mà thù dai thật, em nó đã biết sai mà xin lỗi rồi mà cứ ném gạch hoài vậy :binhsua117:
dĩ hòa vi quý đi :binhsua95:

Bạn chủ topic không còn ý kiến gì nữa mình close topic tại đây nhé.
Nếu có vấn đề gì thảo luận thêm thì bạn private message cho mình nhé. Bên cạnh đó những topic nội dung giống tương tự thế này các bạn vui lòng lập topic trong box Report Scam hoặc Suggest Feedback nhé vì mình không đủ quyền hạn để hỗ trợ giải quyết các vấn đề này.

Thanks,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week