[Tranh Chấp]Sadlove Vào Đây Hộ--093955899 Vào Đây

Status
Not open for further replies.
Mình đính chính chính xác là bạn langim đã chuyển tiền cho mình mua ID pix.
Mình là gd trung gian của bạn langim và bạn gì đó nhờ mình trung gian :|

Chứ cậu này không hề hack ID pix của bạn nhé !

Vote em vô tội nhé các thánh xem hộ đi mọa đừng gọi nhảm nửa hại nảo quá
còn nếu ko tin cứ gọi cho địa chỉ đừng hù Mà bảo cho em vô tù xin thưa ở đây cậu em Làm ở Tỉnh em ko ngại đâu chú đừg dọa em :(

ổn rồi, kệ ****** thằng quấy rối kia đi, bảo nó lấy nick 4me vào 4rum cmt xem nó là đứa nào, ae ném gạch cho vào viện ;))

Chặn số ông này đi :| . Vô duyên chưa từng thấy

bachkimb mình ko nhầm thì bạn chính là ng quậy mình hoài, Đêm đó đã nói rỏ mình mua nick bạn cũng ko nói gì rồi hôm wa mình say quá bạn gọi đt mình ko biết gì chỉ nghe và ò ò rồi ngủ, đã rỏ ràng từ hôm tối bạn bảo bị hack thế mà cứ quấy rối hoài
Còn nếu bạn thích cứ phone lại cho mình bạn đừng Dọa mình là cho đi tù xin thưa với bác, dù em có là ng hack bác bác cũng chẳng làm gì đc đâu, Hôm chat nhìn nick bác chắc cũng là 8x rồi, Đây 9x thôi nhưng xem ra đây còn Hiểu chuyện hơn bác Nhìu, Lớn mà nood như gì ấy, ko suy nghĩ ah nếu đúng thật tôi hack chẳng ngu tôi đã lấy đc mail thay thế đầy đủ cần deck gì phải veri phone tôi vào cho phiền :| Ngu vừa thôi:| hôm đó đổi pas 2 lần mà toàn bị chang lại nên mới Veri phone vào cho an toàn thế mà cứ bị làm phiền bác vào đây NC cho rỏ ràng đi rồi tính tiếp ĐT tạm thời chặn bác lại nhé:D

Xì can đan gì :|
2 người gd nhờ mình trung gian thì mình trung gian
Tiền cũng nhận được
Mà ID pix cũng đã sài được :|

Đọc cho kĩ 2 câu in đậm nha :|

kệ đi E ID pix A lấy đc rồi Và ko vấn đề gì Info đầy đủ, Tiền thì cũng trả, có nói thì nói cái thằng kia acc mình bị hack ko lấy lại đc giờ đi phiền ng khác :|

close topic đi Kưng ko lại bị ném gạch. Còn bạn kia ức chế gì lập topic Scam đi mình tiếp

Thích thì lập topic scam đi :| . Nhưng not langim scam :|

Có gì thì lấy nick 4rum mà ra mặt.
Lấy số phone ra dọa ..
Nhàm lắm :-j

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701