Tránh mặt con Dog ( Near) yahoo : parkinson.solution này ra !

Status
Not open for further replies.
send nhầm kẻ xấu rùi, cẩn thận đi lee ơi :| kỉu này còn mất tìn dài dài !

cứ send nhầm vậy mau giàu lắm bác,đùa bác tí chứ cẩn thận tiền bạc nha :binhsua144:

ôi giời em kể cho bác nghe về thằng near này nó thuộc dạng scam nửa vời có tiền thì nó tham lắm bác ạ em cũng đang tránh mặt nó dần đây lúc đầu làm cho nó thấy nó cũng nhiệt tình lắm từ từ càng lúc càng đi xuống

send nhầm $$ hoài thế đồng chí!!!!!!!!!!!!!!!!!! có nói chuyện vài lần với near, thấy nói chuyện cũng được vậy mà.................

send nhầm $$ hoài thế đồng chí!!!!!!!!!!!!!!!!!! có nói chuyện vài lần với near, thấy nói chuyện cũng được vậy mà.................

không biết được đâu bác em giống như bác thấy nó noi chuyện cũng được nhưng mà dần dần nó lên yh pm nó nhờ nó chỉ dẫn vì em la ref của nó ma no chỉ tl 1 câu xong đứng máy luôn

Mình Có làm ăn mấy vụ với ông Near này mà ko ra cái con kec gì. đặc biệt, đợt Ông này hay mượn tiền lắm. trước kia mượn mình mấy trăm mà lạy trời, may mà đòi lại được. hên thiệt.
Upppppppppp cho mọi người tránh Near ra. Là con người mà mình nhận thấy ko tốt chút nào. :)

Mình Có làm ăn mấy vụ với ông Near này mà ko ra cái con kec gì. đặc biệt, đợt Ông này hay mượn tiền lắm. trước kia mượn mình mấy trăm mà lạy trời, may mà đòi lại được. hên thiệt.
Upppppppppp cho mọi người tránh Near ra. Là con người mà mình nhận thấy ko tốt chút nào. :)
bác tinh tường đấy :m186::m186:

bác này chưa già mà lẩm cẩm rồi, send nhầm hoài vậy:binhsua104:, thằng khốn kia cũng tham lam còn hơn ch ó ăn ***, ăn đi con ra đường xe cán chết mẹ mày luôn ;))

Mình thấy thế nào thì mình nói thế đó thôi. Chứ trước kia tính report cho anh em biết nhưng ko có time. :)
sao giờ mi mới nói. này thì 20 char

chắc nhiều tiền muốn tặng cho scam để scam đỡ đi scam người khác đây mà..hê hê..;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week