Tranh thủ sự ủng hộ của các bạn !

Status
Not open for further replies.

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Thân chào BQT!
Hơn 1 năm thu mua paypal trên diễn đàn, cũng như Codochi, Woonline.. mình đã tạo được uy tín và được mọi người tin tưởng, ủng hộ nhiệt tình, BQT cũng đồng ý cho mình duy trì topic mua paypal trước đây.. nhưng do sự việc hiểu nhầm về scam giả danh mình đi scam, nên bị đóng (nay đã giải quyết xong). BQT yêu cầu đóng phí BH, hiện tại mình vốn thực sự chưa nhiều, cũng đủ để quay vòng nên việc đóng phí BH là chưa thể (10tr), và hơn nữa mình cũng không phải exchange về paypal mà chỉ thu vào (ko sell ra).

vậy mình lập topic này với mong muốn BQT cho phép mình đươc tiếp tục mỡ topic thu mua paypal (không đóng phí BH)

- Đây là topic để mọi người có thể dể dàng tìm đến và sell paypal, trên 4rum mình chưa có người thu mua chính thức.
- Topic sẽ tránh được trường hợp scam, giả mạo những người uy tín để scam
- Sẽ có giá cả tốt, số lượng cần mua hàng ngày, và cập nhật thông tin thường xuyên cho ace
- hỗ trợ kỹ thuật các vấn đề về paypal..
..

tranh thủ sự ủng hộ của các bạn (nhất là những người đã gd với mình), ai muốn mình mở topic và nói giúp BQT như trên thì vào vote cho mình phiếu nha, rất vui được phục vụ mọi người!

ADMIN, BQT có thể dựa vào topic này để quyết định hộ mình nhé!

thanks all

Last edited by a moderator:
:D cái này khó rồi nếu chủ thớt được sẽ có nhiều người đòi theo

vậy mọi người lập topic này đi, xin ý kiến toàn bôj mem xem, rồi còn tranh thủ ý kiến của ADMIN, BQT..

- - - Updated - - -

1 phiếu cho anh Thắng, bạn hàng của ông xã em :)

hehe, ok em.. up lên nào, nhớ vote ở trên nha!

Upvote 0
vote cho bác :), thu vào chứ đâu pải bán ra đâu mà sợ :))

Upvote 0
theo e thì uy tín gì đi nữa cũng cứ theo luật mà làm cho nó khỏe. còn ko thì cứ niềm tin or trung gian thôi chứ a k đóng xu nào mà cũng dc mở topic và yêu cầu all send trước như có bảo hiểm thì ko hợp lý cho lắm

Upvote 0
theo e thì uy tín gì đi nữa cũng cứ theo luật mà làm cho nó khỏe. còn ko thì cứ niềm tin or trung gian thôi chứ a k đóng xu nào mà cũng dc mở topic và yêu cầu all send trước như có bảo hiểm thì ko hợp lý cho lắm

anh đã giao dịch với em cũng không phải là ít nhỉ! thanks ý kiến của em

Upvote 0
không đóng phí thì sử dụng dịch trung gian , còn không đóng phí mà thu tiền trước dù có uy tín nhưng người mua vẫn lo sợ mà chọn thằng đóng bảo hiểm cho an toàn tuyệt đối

Upvote 0
Theo luật đi, không nên ngoại lệ bất kì ai. Dù bạn uy tín cỡ nào thì cũng không có ai dám đứng ra bảo đảm cho bạn cả, lỡ có chuyện gì rồi BQT lại chịu trách nhiệm hay sao ? Theo luật là tốt nhất, Thân !

Upvote 0
Mình cũng vote bác này đóng bảo hiểm vì còn nhiều cái chưa rõ ràng chứ không hẳn mọi chuyện đã sáng như ban ngày.Rất nhiều vụ scam liên quan đến bác toàn là abc ko thì yahoo giả mạo mà phần nhiều trong số đó chưa rõ ràng trắng đen.

Nhớ trong 1 topic report bác có nói bác giao dịch quá hạn mức 1 ngày vcb cơ mà,tức là quá 100tr,bỏ ra 10tr để đóng bảo hiểm thì cũng ko chết ai được!

Upvote 0
Cũng hơi khó đó, mình thấy có bạn cũng thu mua ecurrency mà đóng bảo hiểm 2tr thôi, vì chỉ thu thôi ko có bán ra, bạn hỏi ban quản trị xem đóng thấp hơn được ko?

Upvote 0
mình vote đóng bảo hiểm, vì còn nhiều cái mình chưa rõ với bác này, rất nhiều member bị scam khi bán pp trong topic của bác mà bác cứ như ko có chuyện gì đấy, đóng bảo hiểm để có trách nhiệm hơn khi giao dịch

Last edited by a moderator:
Upvote 0
đóng BH hay ko là quyền của member nhưng khi bị scam hay gì gì thì đừng có la ó hay than vãn nhé. 1 mem có quyền mua hay bán tại box small nhưng nếu bị scam thì ráng chịu. hơn nữa các mod box small chú ý là với những mem ko đóng BH mà lập topic thì cứ theo luật mà làm, topic quá 5 ngày là move, ko ghi rõ số lượng là move or close, ko nên để tình trạng 1 topic của mem ko đóng BH tồn tại lâu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week