Tranh thủ sự ủng hộ của các bạn !

Status
Not open for further replies.

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Thân chào BQT!
Hơn 1 năm thu mua paypal trên diễn đàn, cũng như Codochi, Woonline.. mình đã tạo được uy tín và được mọi người tin tưởng, ủng hộ nhiệt tình, BQT cũng đồng ý cho mình duy trì topic mua paypal trước đây.. nhưng do sự việc hiểu nhầm về scam giả danh mình đi scam, nên bị đóng (nay đã giải quyết xong). BQT yêu cầu đóng phí BH, hiện tại mình vốn thực sự chưa nhiều, cũng đủ để quay vòng nên việc đóng phí BH là chưa thể (10tr), và hơn nữa mình cũng không phải exchange về paypal mà chỉ thu vào (ko sell ra).

vậy mình lập topic này với mong muốn BQT cho phép mình đươc tiếp tục mỡ topic thu mua paypal (không đóng phí BH)

- Đây là topic để mọi người có thể dể dàng tìm đến và sell paypal, trên 4rum mình chưa có người thu mua chính thức.
- Topic sẽ tránh được trường hợp scam, giả mạo những người uy tín để scam
- Sẽ có giá cả tốt, số lượng cần mua hàng ngày, và cập nhật thông tin thường xuyên cho ace
- hỗ trợ kỹ thuật các vấn đề về paypal..
..

tranh thủ sự ủng hộ của các bạn (nhất là những người đã gd với mình), ai muốn mình mở topic và nói giúp BQT như trên thì vào vote cho mình phiếu nha, rất vui được phục vụ mọi người!

ADMIN, BQT có thể dựa vào topic này để quyết định hộ mình nhé!

thanks all

Last edited by a moderator:
Với mấy mem lâu, biết thớt thì dễ chứ newbie vào thì người ta chỉ nhìn cái bảo hiểm, trừ những trường hợp đặc biệt như bác BINLADEN, à nhầm BinBin :)) thì quá nổi tiếng rồi

Vote đóng BH

Upvote 0
Mình cũng vote bác này đóng bảo hiểm vì còn nhiều cái chưa rõ ràng chứ không hẳn mọi chuyện đã sáng như ban ngày.Rất nhiều vụ scam liên quan đến bác toàn là abc ko thì yahoo giả mạo mà phần nhiều trong số đó chưa rõ ràng trắng đen.

Nhớ trong 1 topic report bác có nói bác giao dịch quá hạn mức 1 ngày vcb cơ mà,tức là quá 100tr,bỏ ra 10tr để đóng bảo hiểm thì cũng ko chết ai được!

Bỏ qua cái vụ hôm trước, cứ cho rằng bạn uy tín từ trước đến nay cũng ko có nghĩa sau này bạn không scam. Và không có nghĩa bạn uy tín với 99% thì sẽ ko scam 1% còn lại.Làm ăn phải chấp nhận đầu tư, nếu không đáp ứng được thì nhường sân chơi cho người khác. Đó là luật chơi mà ai cũng nên chấp nhận !

Upvote 0
Bỏ qua cái vụ hôm trước, cứ cho rằng bạn uy tín từ trước đến nay cũng ko có nghĩa sau này bạn không scam. Và không có nghĩa bạn uy tín với 99% thì sẽ ko scam 1% còn lại.Làm ăn phải chấp nhận đầu tư, nếu không đáp ứng được thì nhường sân chơi cho người khác. Đó là luật chơi mà ai cũng nên chấp nhận !

:m121: Vote closed topic,ai về nhà nấy! Thực sự sau nhiều topic xì cam,xì căng đan và cách giải quyết của bác Thắng với mọi chuyện thì cái topic này chắc chắn p.án 2 sẽ áp đảo p.án 1 rồi!!

Upvote 0
như trên thôi :D . chắc close topic đc rồi. lánh luật cũng đâu có được đâu mà :D

Upvote 0
bác cứ mua bình thường, gd qua trung gian cũng đc mà.

Upvote 0
vote cho đóng bảo hiểm, tiếc là nick ko vote dc, làm ăn thì phải chấp nhận đầu tư, ngoài đời tui làm ăn biết ng` này người kia 5,10 năm nhà cửa đàng hoàng hàng mà tới lúc túng cũng bỏ nhà mà đi để lại biết bao cục nợ huống chi là online

Upvote 0
Vote cho anh 1 vé tiếp tục thu Paypal.
Anh thu vậy là nhanh gọn và nhanh rồi, vấn đề fake nick hay gì thì các bạn sell paypal nên cẩn thận chút.

Upvote 0
Paypal có thể dispute bất cứ khi nào.. Thử hỏi người mua hay người bán scam thì đang sợ hơn

bằng chứng sống là có mấy vụ vừa rồi đó thôi, người bán cũng có thể mất tiền nên ko thể vì lí do này được. Bạn có thể giao dịch hết hạn mức vcb tức 100tr/ ngày mà ko thể đóng bảo hiểm 10tr thì hơi vô lí. nếu ko đóng bảo hiểm thì chấp nhận thu mua bình thường thôi

Upvote 0
Vote cho a nè, vừa sell vài $ nhanh gọn :D

Upvote 0
cây ngay ko sợ chết đứng , từ đầu theo dõi vụ của bác chẳng hiểu thế nào ai cũng đúng , cao thủ hơn là như vụ lần trước ấy Scam dạng A-B-C thì đúng là bó tay rồi
dù sao thế giới ảo này cũng có quy luật như bên ngoài đời này có nhân quả hết liệu mà làm thôi

và tôi tâm đắc 1 câu :)) trên đời này éo cho thằng nào 1 cái gì hết và éo lấy không của ai 1 cái gì hết :))

Upvote 0
Tớ đóng bảo hiểm mà còn bị vu oan là scam nè :D, tớ khuyên cậu nên đóng, mà có xảy ra việc mới biết, mấy bạn hay đâm bị thóc, chọc bị gạo ở 4rum này nó đểu cỡ nào, ít người tốt lắm bạn :D, nên mình thấy thread này của bạn ít được người ủng hộ lém :D, họ phá thôi :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week