[Transfer.vn] bán LR ko nhận được tiền,SCAM chăng??

Status
Not open for further replies.

yesterday

Junior
Reactions
376
MR
0.000
Sáng nay em bán 30 LR ma ko nhận được tiền ở transfer trong khi tiền trong LR của em bị trừ rồi,gọi dien thì ko bắt máy,chat thì ko trả lời,bác nào biết tại sao không???
hix

thường thì mấy phút thì nhận duoc tien hả mấy bác

Upvote 0
xem chừng hệ thống giao dịch DAB hay VCB đang có vấn đề ấy cậu. Mình cũng từng bị vài lần như vậy nhưng đều nhận đc tiền và trả lời chi tiết mà, cậu pm support hỏi xem nhé. Mình tin tưởng site này nhất.

Upvote 0
nó mà đi scam 30$ tớ đi = đầu :| vài chục k $ còn có khả năng. yên tâm đợi đi hoặc gọi cho nó thử. đôi khi chú convitcon bận gì đó lúc trước cũng gặp

Upvote 0
Sáng nay em bán 30 LR ma ko nhận được tiền ở transfer trong khi tiền trong LR của em bị trừ rồi,gọi dien thì ko bắt máy,chat thì ko trả lời,bác nào biết tại sao không???
hix

K nói tới scam. nhiều khi đang cần tiền, mà thái độ kiểu đó cũng rất bực mình

Upvote 0
trước mình cũng bị, vào phần khiếu nại send cái batch với ngày giờ send tiền trong lr ,khi nào ad onl thì giải quyết

Upvote 0
;)) trang này có nhân viên , thư ký đường hoàn đấy ;)) . ko scam đâu

Upvote 0
1 ngày nó hoạt động kiếm lời cũng hơn chừng đó tiền.Vậy mà nói nó scam 30$ vô lý.Nếu 30k$ thì có khả năng.nó bị lỗi gì thôi.

Upvote 0
Transfer.vn do admin Vietmaker lập ra, a ấy pro cả IT lẫn kinh doanh, chẳng có site nào uy tín bằng a ấy cả, chỉ có điều giá mua vào hơi rẻ tý (Do đầu tư rất nhiều tiền vào site mà).

Upvote 0
coi tỉ giá mua bán của nó kìa mà 1 ngày có bao nhiêu tiền đổ vào thì có ngu mới đi scam

cái nhìn sơ lược nhưng rất chính xác, vote 1 phiếu :D
Transfer.vn do admin Vietmaker lập ra, a ấy pro cả IT lẫn kinh doanh, chẳng có site nào uy tín bằng a ấy cả, chỉ có điều giá mua vào hơi rẻ tý (Do đầu tư rất nhiều tiền vào site mà).

cái này mới biết luôn, thì ra là thế, thanks info

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123