Help trao đổi TUT ăn tapcash.

hi như cậu nói thì mjk chịu rồi, vậy mjk nói cái gì cũng phải up proof lên cả à.
Mjk là mod thì lĩnh vực gì cần up proof thì mjk sẽ up proof đàng hoàng minh bạch thậm chí có thể team trực tiếp trên máy member thoải mái luôn chứ lĩnh vực nho nhỏ này đâu có gì đáng để mjk phải up proof lên cho các member xem đâu cậu.
Do cậu chưa rành trên dt nên cậu nói liều như thế thôi, mjk có cả 1 nhóm và lúc trước thình thoảng rút trên dt cũng nhiều nên mjk mới dám nói chứ nếu không rút dc nói ra member cười sao cậu?

Hi mjk gà lắm cậu à có gì đâu mà pro chỉ biết chút chút thôi, làm không đủ ăn nữa mà pro gì đâu cậu :p
chưa rành trên dt =)), xin lỗi mình chiến ios đủ lâu để hiểu cơ chế lead cho đến cheat r, còn ngay cả admin của tapcash ko có thông báo về ios nên mình mới ko tin ,còn bạn nhắc đi nhắc lại cái dt để làm j,dt android mình thừa sức rút nhé =)))

chưa rành trên dt =)), xin lỗi mình chiến ios đủ lâu để hiểu cơ chế lead cho đến cheat r, còn ngay cả admin của tapcash ko có thông báo về ios nên mình mới ko tin ,còn bạn nhắc đi nhắc lại cái dt để làm j,dt android mình thừa sức rút nhé =)))
Vậy sao lúc nãy cậu không tin rút dc trên dt còn bảo úp proof này nọ?
Cậu rành IOS hay không thì cũng bt thôi vì đối với mjk cũng không có gì cả, mjk chỉ nói cái gì có thôi chứ không có ý bảo cậu rành hơn hay mjk rành hơn, chẳng qua lúc nãy cậu bảo mjk không rút dc nên mjk mới nói thôi.:)

hic pro gặp nhau là vậy.hay 2 bạn trao đổi nhau đê.quan hệ cũng dc .. :D

Vậy sao lúc nãy cậu không tin rút dc trên dt còn bảo úp proof này nọ?
Cậu rành IOS hay không thì cũng bt thôi vì đối với mjk cũng không có gì cả, mjk chỉ nói cái gì có thôi chứ không có ý bảo cậu rành hơn hay mjk rành hơn, chẳng qua lúc nãy cậu bảo mjk không rút dc nên mjk mới nói thôi.:)
ừ mình ko để ý chữ dt của bạn, vì thớt đề là IOS nên mình nghĩ cậu rút trên IOS,vậy thôi, đúng là ko có j

hi chủ thớt rất thông minh :)
Mjk lead dc cả 2 nhưng không bao giờ lead trên IOS mà đôi lúc dùng IOS để rút tiền thôi cậu à.
Có nhiều nguyên nhân mà không nên chơi trên IOS nhưng mjk ngại không nói, up giúp cậu để pro khác vào giúp :)
Pro chien duoc tapcash tren iphone co a, chi minh voi, minh hua hau ta.

Last edited:
trên ios thì đơn giản, ai không biết thì cứ hỏi pro lượm thôi, cần gì phải trao đổi tut

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week