Help Trao đổi về Tool Buff Traffic

trungmang

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Chào mọi người,
hiện tại mình đang nghiên cứu về tool có thể buff traffic (youtube,web...).
Hiện tại mình đang gặp 1 vấn đề đó, không biết mình có hiểu đúng hay không hay còn thiếu xót, mọi người trao đổi trong bài này nha.

Xét trường hợp cụ thể Buff views youtube.
Step 1/ Trình duyệt được xóa toàn bộ session + cookie + history ... nói chung là tất cả.
Step 2/ Change User Agent của trình duyệt.
Step 3/ Login SSH trình duyệt. (change SSH random)
Step 4/ Search link youtube, và view thật trên 80% thời lượng.
Step 5/ Khi xem xong xóa tất cả tắt trình duyệt và quay lại Step 1.

Mọi người thấy có thiếu xót gì không, nhưng khi mình test thì không thây view tăng lên. Thời gian test là 3 tiếng.

Chắc bị lỗi gì đó ở Browser

làm như thế này chắc ăn ngon lắm đấy bác ak :)

nên sử dụng trình duyệt là firefox hoặc chrome chứ trình duyệt tự làm khó qua lắm

Đúng ra nếu view được web, tức là view tăng lên. Chỉ sợ lúc browser không view được web của mình. Với lại T xem analystic của google hảy của mấy trang khác? Có để ý là T xem lượt view dựa trên IP (impression) hay là dựa trên số lần xem trang

Thiếu khâu thắp hương khấn vái nữa.

Chào mọi người,
Hiện tại mình đang gặp 1 vấn đề đó, không biết mình có hiểu đúng hay không hay còn thiếu xót, mọi người trao đổi trong bài này nha.

Step 1/ Trình duyệt được xóa toàn bộ session + cookie + history ... nói chung là tất cả.

Mọi người thấy có thiếu xót gì không, nhưng khi mình test thì không thây view tăng lên. Thời gian test là 3 tiếng.
Giọng điệu thấy quen quen !

có 1 vấn đề cực quan trọng là các bác nếu như dùng sock ssh proxy VPN thì a Gồ vẫn phát hiện ra được dị chỉ IP thật của bạn nhé :p
( đúng ko ạ )

có 1 vấn đề cực quan trọng là các bác nếu như dùng sock ssh proxy VPN thì a Gồ vẫn phát hiện ra được dị chỉ IP thật của bạn nhé :p
( đúng ko ạ )
Đúng !

Giờ chỉ còn dùng Dcom-3G để view youtube thôi :D

:D

mình dùng ssh us fake ip toàn bộ máy vào site us bằng chrome mà nó đặt google adsend nên quảng cáo của nó có cả tiếng việt như vậy là google nó vẫn biết mình fake ah:(

Chào mọi người,

hãy dùng hma mọi view đều là thực

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week