trên đời có thể loại này à ??

longdk

Banned
Reactions
68
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
mình nam 95. muốn giải tỏa cho thỏa nòng, mình năm nay đi làm đc 2 năm rồi vì gia đình nghèo khó, quen đc 1 cô bạn không xinh, không tài giỏi cũng như mình và gia đình cũng không mấy khá giả, nhận lời yêu từ 1 năm trước 2 đứa cứ đi làm rồi ăn uống cùng nhau , tưởng gặp đc người bạn đời của mình , ngờ đâu cô ấy bảo góp tiền 2 vợ chồng mua 1 chiếc xe đi làm cho tiện, tích góp tầm 3-4 tháng tiết kiệm đc 20 triệu.định đợi hôm nghỉ làm đi mua thì 2 hôm sau cô ấy có việc đi lên viện thăm bác đằng ngoại mình tin rồi cứ đi làm. đến tối gọi điên nhắn tin cho cô ấy đều không trả lời. mình đi tìm xuống địa chỉ bệnh viện cô ấy tới thì bác cô ấy không có trong bệnh viện, mình đợi đến tối cứ gọi điện đều thuê bao . đến hôm nay nhận đc 1 cái tin nhắn mà không tin nổi mắt mình, cô ấy nhắn là cô ấy đã đi vào nam sinh sống. lòng tin vào cuộc sống đã mất rồi sao . :(( post lên cho nhẹ lòng

sao cô ấy phải làm vậy nhỉ 20 triêu đối với cô ấy to thế à ???????????????

Chịu rồi
Hoàn cảnh này thì mình ko biết nói sao, chắc chua lắm
Chỉ biết góp ý với thớt là hãy xem tính tình/tính cách, đối xử, những tật xấu & cái tốt ra sao rồi từ đó hãy đặt niềm tin vào người khác

chia buồn bác, tội thật. nó vào nam kiếm thằng nào giàu giàu rồi. sống vậy không có phúc cho con cháu đâu :(

uk. có đi chơi ngủ chung có nhưng không làm gì :( nản từ tối hôm qua chư nghĩ ra mình nên làm gì cả

xếp hình chưa thớt. Inbox mih số em ấy nhé. Mình đòi tiền cô ấy bằng cách ngọt ngào nhất cho.

ôi, 1 năm mà ko làm gì

Thớt bị scam cả tình lẫn tiền
mà ngủ chung mà không làm gì thì có lẽ thớt đi kiểm tra giới tính lại hoặc đi khám sức khỏe đi ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week