Other Treo Cashbar kiếm tiền với workptp.com

thanks bác,chạy trên vps được rồi,1 day 0,2$ lận hả cậu ,thế tự ref cho chính mình thôi,mà nó cho pay nhiều acc 1 mail paypal được không?
hi cái đó vụ nhiều acc mail PP mình chưa thử :), ùm cậu chúc cậu kiếm dc thật nhiều tiền

0.05 hơi ít :)) chả buồn cài Framnet cứ chiến với em này
http://getautolike.com//?ref=7196

trước treo thằng này nhưng mà nghỉ rùi nó nhảy web liên tục, có khi 100 site chỉ treo từ sáng tới tối, k biết có cách nào khắc phục k cậu, dc mình chiến lại ref cậu nhiệt tình nhé

trước treo thằng này nhưng mà nghỉ rùi nó nhảy web liên tục, có khi 100 site chỉ treo từ sáng tới tối, k biết có cách nào khắc phục k cậu, dc mình chiến lại ref cậu nhiệt tình nhé
Cậu treo trên VPS ak( mình treo trên vps thấy ok lắm không có tình trạng như cậu nêu ở trên)
ý cậu là Site bị lỗi hay là sao mình chưa hiễu rõ câu hỏi của bạn lắm

site này 10.000 Points là 2$( 1 ngày mình dc 1000>1100 points ak, gáng kiếm Ref nhiều sẽ thu nhập thêm ak cậu

Cảm ơn cậu

moi test site này sáng nay treo 12vps (đã tách=24vps) treo jing mà trong 60phut đc có 140poi , tương đương 1 vps 1giờ đc ~12Poi . => 1 ngày 1 vps đc tầm 0.13$ :)) chán cmnl

Last edited:
Cậu treo trên VPS ak( mình treo trên vps thấy ok lắm không có tình trạng như cậu nêu ở trên)
ý cậu là Site bị lỗi hay là sao mình chưa hiễu rõ câu hỏi của bạn lắm

site này 10.000 Points là 2$( 1 ngày mình dc 1000>1100 points ak, gáng kiếm Ref nhiều sẽ thu nhập thêm ak cậu

Cảm ơn cậu
treo cashbar lau lau no bat click yes khong se ko len point ,hwa cam 1 day tren vps co dc 0,01$ thế làm sao ma 0,2$/day/vps dậy cậu

treo cashbar lau lau no bat click yes khong se ko len point ,hwa cam 1 day tren vps co dc 0,01$ thế làm sao ma 0,2$/day/vps dậy cậu

dc cậu ak cậu vừa treo vừa kết hợp với lấy VPS tự Ref cho acc chính hàng ngày acc chính sẽ dc nhiều lắm đó,

với lại chạy PTP của nó đó cậu sẽ tăng thêm points

cảm ơn cậu

moi test site này sáng nay treo 12vps (đã tách=24vps) treo jing mà trong 60phut đc có 140poi , tương đương 1 vps 1giờ đc ~12Poi . => 1 ngày 1 vps đc tầm 0.13$ :)) chán cmnl
cậu lấy VPS tự Ref cho nhau kết hợp chơi nhiều site PTP cũng sẽ dc khá đó cậu

cảm ơn cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week