Treo máy 0.2$-0.5$/ngày với Likers Villa, Bonus 0.35$ cho mỗi 0.5$ lợi nhuận

ngày nào cũng vô HYIP chơi 1$ cho đỡ ghiền. :D
đang tính đầu quân theo seal6 bên box matrix. thấy cũng uy tín
đang theo seal 6 ổn đó bạn,ăn ít mặc bền,cao quá mình ngáp sớm nữa như bọn boss giờ ngáp dài dài:D

đang theo seal 6 ổn đó bạn,ăn ít mặc bền,cao quá mình ngáp sớm nữa như bọn boss giờ ngáp dài dài:D
boss là HYIP mừ. chuyện nó cam chỉ là vấn đề sớm hay muộn thôi.
chơi HYIP mà dep toàn 1k$ trở lên, thì hậu quả tự gánh:D
mà chơi matrix nên dùng paypal hay payza nhỉ. sợ bị ăn limit

cái này lên vip ngoài 5000 point =1$ còn có lợi gì không thead

Premium is a special account subscription. When your account is Premium you can set CPC (Points Per Like/Follow/..) above everyone's content who isn't Premium. To get likes/followers/views/ect.. faster make sure your using the highest CPC. Premium account let you to set Higher CPC for all systems.

When your account is Premium, you can advertise in Banners or Text-Ads for X2 Cheaper! than standard account.

When your account is Premium, you can set Higher CPC to get Likes/Fans MORE FASTER.

Mình ko up VIP nên ko tìm hiểu :D

Lấy lại niềm tin nào :)

các bác treo sao lên point mà mình treo cả ngày ko lên nhỉ. chỉ click 1 lượt là đưngs hình luôn. ai biết chỉ với(mấy bữa trc treo ngày kiếm gần 1$ mà từ khi close okpay thif treo ko lên nữa. hình ở dưới

các bác treo sao lên point mà mình treo cả ngày ko lên nhỉ. chỉ click 1 lượt là đưngs hình luôn. ai biết chỉ với(mấy bữa trc treo ngày kiếm gần 1$ mà từ khi close okpay thif treo ko lên nữa. hình ở dưới

Có khi nó tự dưng bị out, lâu lâu bạn vào kiểm tra 1 lần nhé

Bác hướng dẫn em đăng ký ok pay được không ?
Với lại từ ok pay chuyển về paypal được không bác ?

Nó khóa cổng OK rồi, nhưng giờ lại trả qua PM rồi bạn ơi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week