Other Treo máy kiếm Dogecoin 0,1$ min pay thanh toán ngay

Status
Not open for further replies.
zị dongecoin nó có cho mình đào bằng nhiều cái vps không anh hihi :) treo máy 24/24 chắc chịu k xiết quá ! em có mail hỏi nó mà nó trả lời gì em không hiểu :) :( em tính kiếm 10 cái vps free treo mà nó hem cho thì tiếc quá hihi :) mình treo chừng mực thì ngày được 0,1 Euro hix kiếm tiền thật khó quá :p

zị dongecoin nó có cho mình đào bằng nhiều cái vps không anh hihi :) treo máy 24/24 chắc chịu k xiết quá ! em có mail hỏi nó mà nó trả lời gì em không hiểu :) :( em tính kiếm 10 cái vps free treo mà nó hem cho thì tiếc quá hihi :) mình treo chừng mực thì ngày được 0,1 Euro hix kiếm tiền thật khó quá :p
vps chạy ngon mà :)

Đánh dấu. À chủ topic cho mình hỏi mình vào longvan.net thấy nhiều loại vps thì mình nên chọn cái nào cho đúng . vps có thể chạy được bao nhiêu máy đào coins .

cứ treo thử xem đc không 0.2 euro nhé, mua contracs thì mau có tiền hơn

Đánh dấu. À chủ topic cho mình hỏi mình vào longvan.net thấy nhiều loại vps thì mình nên chọn cái nào cho đúng . vps có thể chạy được bao nhiêu máy đào coins .
chọn loại rẻ nhất đi bạn, 1 vps chạy 1 tài khoản có thể treo thêm 1, 2 chương trình đào khác

cứ treo thử xem đc không 0.2 euro nhé, mua contracs thì mau có tiền hơn
hihi tks bác em tính mua contracs và kiếm vài cái vps để treo, nhưng mà sợ nó bảo như vậy là chít thì khổ :) để xem lại quy định của nó xem sao :) mua contracs mà chỉ chạy 1 máy thì huề vốn mất rồi :) vì mua hơn 14Euro mà 10 ngày nhận có hơn 16 Euro, rồi thì phí chuyển tiền qua ngân hàng cho nó, khi có nhiềui tiền lại thêm ví chuyển về ví của mình :) treo tầm 3,4 cái vps trở lên được thì mua contracs sướng thật :)

em chỉ mới được 0,6 Euro và 0,2 trong ví, giờ chuyển 0,6 đó ra sàn mua BTC được hem bác :) em nghèo em đầu từ từ từ :D cũng k biếtgi á btc thế nào nữa hihi :) bác cho em hỏi nếu bán qua sàn thì sàn nào dc bác :) hay 0, ít quá đợi nhìu xí rồi sent sàn mua btc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,161
173,255
Latest member
Digitalmarket9

Most viewed of week

Most discussed of week