Other Treo máy kiếm Dogecoin 0,1$ min pay thanh toán ngay

Status
Not open for further replies.
chỉ anh em với bác :D
Bạn gửi mail về địa chỉ của thằng support: [email protected]
Nội dung thì là 1 đoạn tiếng Anh nói là tài khoản của mình bị block và mình không rõ lý do, h mình muốn nó làm sáng tỏ cho mình. Nhớ là cung cấp cho nó đầu đủ user, email bạn dùng để đk acc (nếu dùng được chính cái email này để contact với nó thì càng tốt). Sau khoảng 2 hôm acc sẽ được thả :D

Bạn gửi mail về địa chỉ của thằng support: [email protected]
Nội dung thì là 1 đoạn tiếng Anh nói là tài khoản của mình bị block và mình không rõ lý do, h mình muốn nó làm sáng tỏ cho mình. Nhớ là cung cấp cho nó đầu đủ user, email bạn dùng để đk acc (nếu dùng được chính cái email này để contact với nó thì càng tốt). Sau khoảng 2 hôm acc sẽ được thả :D
mình thì trót cheat rồi, ko oan nên ko dám kháng cáo, thôi thì đành bỏ

chiến đấu tiếp nào các bác
giờ chiến đấu sao đây bạn? acc mới tạo vừa rút 0.1$ phát là nó bắt xác nhận visa? có cách nào vượt qua ko? 100vps sẽ làm ref cho bạn:D

giờ chiến đấu sao đây bạn? acc mới tạo vừa rút 0.1$ phát là nó bắt xác nhận visa? có cách nào vượt qua ko? 100vps sẽ làm ref cho bạn:D
chắc nó bắt bạn mua contrac thôi chả mua làm gì, do số người tạo lại acc nhiều để mình nghiên cứu phát, tạm thời của mình nó chưa bắt ver

chắc nó bắt bạn mua contrac thôi chả mua làm gì, do số người tạo lại acc nhiều để mình nghiên cứu phát, tạm thời của mình nó chưa bắt ver
còn site nào treo máy kiếm btc nữa ko bạn? chỉ cho mình mình làm ref cho

"Hello again themmua,

Your information was already transferred to the respective department
but we can't guarantee you an account restoration. Please wait while we
proceed with the investigation and we will contact you with more
details.

Have a great day!"

tin bùn là nó ko unband. Còn rút doge thì qá dễ rút lên c-cex đổi ra btc, từ btc rút về btc-e bán ra Usd hoac len san vbtc.vn bán bitcoin

"Hello again themmua,

Your information was already transferred to the respective department
but we can't guarantee you an account restoration. Please wait while we
proceed with the investigation and we will contact you with more
details.

Have a great day!"

tin bùn là nó ko unband. Còn rút doge thì qá dễ rút lên c-cex đổi ra btc, từ btc rút về btc-e bán ra Usd hoac len san vbtc.vn bán bitcoin
chơi tiếp đi bạn :D

nó ban mình rồi, thôi không chơi nữa vì nó đã ban 1 lần rồi không ai dám chắc nó sẽ không ban lần 2 :confused:

Động viên mọi người tham gia trang của chúng tôi để chia sẻ kinh nghiệm tốt hay xâu,lời đề nghị của bạn sẽ đánh giá cao,để chúng tôi biết và giúp đỡ các thành viên.Xin cảm ơn

Động viên mọi người tham gia trang của chúng tôi để chia sẻ kinh nghiệm tốt hay xâu,lời đề nghị của bạn sẽ đánh giá cao,để chúng tôi biết và giúp đỡ các thành viên.Xin cảm ơn
Thực sự thì người chơi trung thực vẫn bị ban vĩnh viễn chúng tôi phải làm sao?

minh vẫn là người sử dụng nen kiếm thêm lợi nhuận là chin binh thuong :)),các ban noi các ban choi chung thực đến mức nào và các pan đã support nhân viên chưa?người ta cũng cần bằng chứng xác nhận pan chơi chung thực chú pan noi tu nhiên bi banded thì cũng hơi lạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week