Got Paid Treo máy kiếm tiền RB 100% có VPS ngày kiếm trên 10$

Các bạn chưa vội gì đã tuyển ref, theo như dự đoán của mình thì, các bạn chỉ nhận được tiền từ ref khi nào ref đó mua thread giá 50$ kìa

thớt toàn đi ăn cắp bài của người khác xong sửa lại post thế , cực ghét thể loại này nói mới ghi nguồn . chơi cái này ko phải ăn ngay đc đâu mà ham có tầm 5--10 máy ảo thì hẵn mong kiếm =.=, mà mẹ cứ sahre thế này chả mấy mà nát =.=, thôi ta về làm android tự sướng 1 ngày cũng đc 20$ đủ tiền ăn =.=!

Nguồn từ bạn yaiba2611

Link ref của mình: Click here
Mình tuyển ref site này với chế độ RB 100%
First level referral bonus 20%
Second level referral bonus 10%

Báo danh ref:
Số ID: #XXX (X từ 0 tới 9)
LR:
Cảm ơn! :)

Hướng dẫn:
Bước 1: Các bạn đăng kí tài khoản tại link http://coingeneration.com
Bước 2: Các bạn download phần mềm trên web chính, down trình duyệt nào thì lướt web bằng trình duyệt đó nha!

Down về và cài đặt có dạng như thế này!

Bạn có thể vào Setting để thiết lập chế độ cho thích hợp với cấu hình máy tính của bạn

Bước 3: Chọn Profile để thiết lập tài khoản muốn thanh toán

Proof: (mượn tạm)

QUOTE lại, các bạn chiến đi, thớt sẽ ko nhận được $ ref từ site này khi các ref đầu tư. như thớt nói thì sẽ refback 100%. Thớt mà ko refback thì coi như là scam. cái topic của thớt ngon. e ref theo 1 chân để nhận refback 100%

Topic tuyển ref kiểu này mọc như nấm o.0"

Kiểu này anh em ráng hốt đc nhiêu thì hốt. K sớm muộn cũng nát site :binhsua146:

mấy site này nếu sống được trên tháng chắc phải trả 1k$ ah?
hiện tại đang có hơn 2k thread==> mỗi ngày trả 2k duy trì, nói chung với việc thuê 2k máy tính để bọn nó lợi dụng vẫn thấy rẻ mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week