Treo máy kiếm tiền vô cùng đơn giản nhưng rất hiệu quả/

Hi cả nhà.
Mới tìm đc cách chiến em này. nay chia sẻ cùng anh em. :D Site dạng rút gọn links.
Links ref: https://cashfly.com/r/nORS
Non Ref: cashfly.com :(
Treo máy với Hitleap.
Links dow hitleap cho bác nào chưa có: http://hitleap.com/by/storyvv (ko ref:hitleap.com/ )

Site Pay vào ngày 30 hàng tháng tiếp theo. Pay qua Paypal.

Bác nào chiến đấu thì đăng ký và để lại id cũng như email để em send cách thực hiện và treo máy hiệu quả cho nhé. :)
Thành quả treo từ tối đến giờ (5 tiếng) của em. :D
View attachment 35837
Site đặc biệt hiệu quả với hitleap có sẵn số phút. :)
Lưu ý: các bạn phải làm theo đúng như hướng dẫn nhé. :)
Các bạn chú ý, nhiều bạn hỏi mình treo vô tư thì có sao ko? mình lưu ý là các bạn làm y như hướng dẫn cả về cách cài đặt trên hitleap. Nếu ko là "ra đảo" đó nhé.

Các bạn chú ý số hits trên hitleap ko phải là số view tại cashfly đâu nhé. bạn nào chuyên treo máy sẽ hiểu tại sao. Bạn nào mới treo hitleap lần đầu sẽ gặp khó khăn vì hitleap ko có số phút vì vậy vừa treo vừa traffic nên sẽ hơi chậm.

Đây là thành quả treo 1 ngày: số hits mình để là 300/h (trên hình là mình mới chỉnh về 40/h)
View attachment 35940
tỷ lệ các nước view: ảnh này là sau khi mình treo đc 5h đầu đó. (số hits lúc đó là 500/h)
View attachment 35941
giúp mình nữa: [email protected]

Hi all. Do là mình có việc nên giờ mới onl đc.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến topic. Tuy nhiên đang có vấn đề làm mình lăn tăn về site này, mình gửi thông tin cho admin từ tối thứ 6 nhưng đến giờ vẫn ko thấy admin phản hồi.
Vì vậy các bạn làm site này xin hãy cân nhắc kỹ nhé.
Tuy nhiên mình khuyên các bạn thích theo hướng này hãy treo hitleap ko để lấy phút nếu các bạn chưa có site để treo, sau này rất hữu ích.
Mình còn 2 site nữa và đang test hi vọng cuối tuần này có thể share cho anh em. :)

Hi all. Do là mình có việc nên giờ mới onl đc.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến topic. Tuy nhiên đang có vấn đề làm mình lăn tăn về site này, mình gửi thông tin cho admin từ tối thứ 6 nhưng đến giờ vẫn ko thấy admin phản hồi.
Vì vậy các bạn làm site này xin hãy cân nhắc kỹ nhé.
Tuy nhiên mình khuyên các bạn thích theo hướng này hãy treo hitleap ko để lấy phút nếu các bạn chưa có site để treo, sau này rất hữu ích.
Mình còn 2 site nữa và đang test hi vọng cuối tuần này có thể share cho anh em. :)
tự nhiên account của mình login nó không báo gì cứ chuyển sang site login thôi
reset pass nó báo mail chưa reg là sao @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week