Tutorial Treo máy/vps kiếm thêm $ mỗi ngày với rút gọn link

Mình bị log hơn 10 acc như thế này rồi nè

Cái này mình chạy trên vps và dùng ip sock
Không hiểu nguyên nhân band do đâu, bác nào biết cho mình lời khuyên!

Bạn hiểu sai nghĩa Referer của mình rồi. Ví dụ nó check Refere cái link Linkbuck của cậu là từ đâu đến. 100% là ko có rồi

Nôm na là cái link của nó được đặt ở đâu: site nào, diễn đàn nào mà có traffic...

[URL="http://mmo4me.com/member.php?8444-denmodo said:
denmodo[/URL], post: 2553228"]Bạn hiểu sai nghĩa Referer của mình rồi. Ví dụ nó check Refere cái link Linkbuck của cậu là từ đâu đến. 100% là ko có rồi
Nôm na là cái link của nó được đặt ở đâu: site nào, diễn đàn nào mà có traffic...
Cái này mình đặt trong cái blog này rồi mình click tay http://my.opera.com/khaclong/blog/2013/07/22/lb-wordlinx

ăn mảnh của nó rồi hehe ???? thằng likeASAP nó gặp tool là ban , làm không đúng luật của nó cũng ban vãi đạn

Cậu chạy auto thế nó ko pay là đúng rồi, bọn này rút gọn link còn có cả captcha nữa mà, cậu auto nên nó bỏ qua captcha thì tèo là đúng rồi
Mình chạy bằng tay mà vẫn gõ capcha đều đều vẫn không hiểu sao band.
Mình chỉ chạy trên VPS và dùng IP sock để chạy mỗi 1IP/6 click

Mình chạy bằng tay mà vẫn gõ capcha đều đều vẫn không hiểu sao band.
Mình chỉ chạy trên VPS và dùng IP sock để chạy mỗi 1IP/6 click

Cái này mình đặt trong cái blog này rồi mình click tay http://my.opera.com/khaclong/blog/2013/07/22/lb-wordlinx
Blog của bạn đặt có đúng 1 link, không có chút nội dung nào mà ip nào cũng click 6 phát (dù khác link) thì bạn muốn nó làm sao mà ko hiểu rằng bạn đang cheat khi nó xem blog đây :) Và kinh nghiệm là adfoc adfly và linkbucks rất khó nuốt.
1 điều nữa là blog header tiếng pháp và k có nội dung tiếng anh -> traffic toàn us thì cũng lộ vì nó sẽ ko lên đc tìm kiếm của google mĩ.

Last edited by a moderator:
linkbucks allowed hitleap mà, làm gì mà ban
Ai nói với bạn là nó accept hitleap ? Chẳng có site shortener nào là chấp nhận cả -> ảnh hưởng tới nhà quảng cáo thuê nó và nó biết thì ban luôn chiếm $$ của mình.

Blog của bạn đặt có đúng 1 link, không có chút nội dung nào mà ip nào cũng click 6 phát (dù khác link) thì bạn muốn nó làm sao mà ko hiểu rằng bạn đang cheat khi nó xem blog đây :) Và kinh nghiệm là adfoc adfly và linkbucks rất khó nuốt.
1 điều nữa là blog header tiếng pháp và k có nội dung tiếng anh -> traffic toàn us thì cũng lộ vì nó sẽ ko lên đc tìm kiếm của google mĩ.

nếu cheat 100% thì chết là đúng thôi; còn bt thì chả sao cả.

up cho lấy tinh thần chiến tiếp

còn 1 cách mình thấy trên mạng mới theo đc 1 ngày mà thấy hơi ít tiền , bác nào cho ý kiến cái
tạo blogspot sau đó linkbuck blog đó rồi tạo popup để khi ai vào blog mình sẽ hiện popup linkbuck , treo hitleap link blogspot , kiểu này chắc ổn hơn treo trực tiếp link rút gọn của linkbucks

Chung quy lại thể loại rút gọn link này ko cheat đc, cheat đc thì nó đã nát từ lâu rồi. Ai muốn chơi thì chơi thực sự . Xây dựng đc 1 web ngon ngon, tung lên cho bọn nó vô nó tự click, như thế bền mà thu nhập đc nhiều hơn cái kiểu cheat này
1 năm trc mình cũng chơi kiểu này với adf, hí hửng đợi min pay, đến lúc rút nó ban cái rụp. Đi tong, nghỉ luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week