• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Treo thưởng khởi điểm 50k FBI mmo4me

Status
Not open for further replies.
móa ơi người ta nhờ tìm infor toàn mấy trăm cả tr, ông này 40k, thôi ngại lắm quấy rầy scammer là ko tốt :D
p/s: ông nào bị scam cả hổ báo "lần này phải làm cho ra nhẽ"
ở forum này hơn 2 năm rồi, topic thế này hằng hà sa số, cuối cùng vẫn chưa thấy động tĩnh gì :))

Quê Binh Son, Quảng Ngãi
THPT Lê Quý Đôn - Quảng Ngãi
Cao đẳng nè: Học Thiết kế đồ họa tại cao đẳng FPT-polytechnic
Lộ ntn rồi mà k tra đc :D

móa ơi người ta nhờ tìm infor toàn mấy trăm cả tr, ông này 40k, thôi ngại lắm quấy rầy scammer là ko tốt :D
p/s: ông nào bị scam cả hổ báo "lần này phải làm cho ra nhẽ"
ở forum này hơn 2 năm rồi, topic thế này hằng hà sa số, cuối cùng vẫn chưa thấy động tĩnh gì :))
cám ơn thánh phán, em scam có hơn nửa củ thôi, nhà không có tiền triệu bỏ ra thuê ban, mong bác thông cảm
cái này gọi là chút cảm ơn cho mọi người thôi

thông tin gần như đã có hết rồi, chỉ cần ai giả danh vào hỏi fb mấy đứa bạn nó là ok

mình thắc mắc là nó scam 500k bạn tìm làm j cho mất công, scam rồi nó cũng chẳng tốt đẹp j đâu bác ạ. bỏ qua cho đỡ phí thời gian. có tìm dc chắc j làm dc j nó đâu

mình thắc mắc là nó scam 500k bạn tìm làm j cho mất công, scam rồi nó cũng chẳng tốt đẹp j đâu bác ạ. bỏ qua cho đỡ phí thời gian. có tìm dc chắc j làm dc j nó đâu
thì phải làm được mình mới tìm chứ cậu :D, dạo này đang, rảnh tình đùa chút thôi ấy mà

nhìn mặt nó bần vãi ra =))

xin nó tí huyết nhá chủ thớt =))

xong rồi cho ae xin cái ảnh để có hướng phấn đầu như bro =))

có infor thật thì định làm gì, cả cái forum này ngoài lumzechai ra chưa ai làm được cả :rolleyes:

Mua ác supersonicads infor US or UK, gd all bank pm skype : bacngovan or yahoo: the_gioi_ao2410

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week