Trial mod quangdx cố tình dìm hàng

Status
Not open for further replies.

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Bạn quangdx này bị scamer giả danh nick mình đi scam acc pp của bạn ấy (do bạn ấy không xem kỹ nick gd và cũng không xác nhận trong topic của người bán.
http://mmo4me.com/showthread.php?12...hui79-acc-paypal-cua-toi-bi-change-info/page2 đây là link bạn ấy đã cảnh báo và thòng thêm 1 câu
scam lại nắm đc thông tin nội dung giao dịch với ông daosythui_79 ,sau đó scam lại pm lại quynhonpro để scam cái acc paypal đó các bạn để ý log chat cái câu scam nói : vẫn 50 paypal hôm nọ à

không có nhẽ

đính kèm hình ảnh cho chắc ăn.
Mình đã giải trình và yêu cầu bạn ấy edit lại bài viết để không ảnh hưởng tới mình, vì theo như bạn ấy trong quote đó thì mình và scamer là 1.
Đề nghị bạn vào trình bày và nhờ mod cấp cao edit lại để tiện việc làm ăn, giao dịch của mình

Last edited by a moderator:
tớ đã edit theo đúng ý tớ hỏi cậu không 1 ý dối trá cũng ko có ý định dìm hàng gì tớ chỉ có cong ăn cong thẳng ăn thẳng

tớ edit theo đúng kịch bản mà câu chuyện tiến theo còn cậu nói tớ vu khống thì xin lỗi cậu anh em có thể kiểm tra topic ko có đoạn nào tớ dìm hàng hay bảo cậu ấy scam có thể cậu quá mẫn cảm với phương diện từ ngữ :binhsua58: vì mình hay nói chuyện theo kiểu trào phúng

Upvote 0
tớ đã edit theo đúng ý tớ hỏi cậu không 1 ý dối trá cũng ko có ý định dìm hàng gì tớ chỉ có cong ăn cong thẳng ăn thẳng

tớ edit theo đúng kịch bản mà câu chuyện tiến theo còn cậu nói tớ vu khống thì xin lỗi cậu anh em có thể kiểm tra topic ko có đoạn nào tớ dìm hàng hay bảo cậu ấy scam có thể cậu quá mẫn cảm với phương diện từ ngữ :binhsua58: vì mình hay nói chuyện theo kiểu trào phúng

scam lại nắm đc thông tin nội dung giao dịch với ông daosythui_79 ,sau đó scam lại pm lại quynhonpro để scam cái acc paypal đó các bạn để ý log chat cái câu scam nói : vẫn 50 paypal hôm nọ à

không có nhẽ
Câu này bạn muốn ám chỉ điều gì ngoài việc tui và scamer là 1. Tui đã giải trình cụ thể và bạn đã hiểu thì tui yêu cầu bạn xóa nó đi có gì là sai không nào. Sao bạn cứ vòng vo thế nhỉ. Chỉ có 1 chuyện là edit xóa đi 3 chữ vậy mà bạn cứ loanh quanh. Bạn để thế người chưa bao giờ gd với tui lần nào họ nghĩ thế nào? Bạn cấp cao hơn hay tui cấp cao hơn? Chưa biết gì hết thì bạn sẽ tin tưởng ai hơn? Mod hay member?

Upvote 0
Câu này bạn muốn ám chỉ điều gì ngoài việc tui và scamer là 1. Tui đã giải trình cụ thể và bạn đã hiểu thì tui yêu cầu bạn xóa nó đi có gì là sai không nào. Sao bạn cứ vòng vo thế nhỉ. Chỉ có 1 chuyện là edit xóa đi 3 chữ vậy mà bạn cứ loanh quanh. Bạn để thế người chưa bao giờ gd với tui lần nào họ nghĩ thế nào? Bạn cấp cao hơn hay tui cấp cao hơn? Chưa biết gì hết thì bạn sẽ tin tưởng ai hơn? Mod hay member?
vấn đề theo đúng kịch bản khi đó tớ hỏi cậu là cậu giải thích cho tớ cái trường hợp sao scam lại biết nội dung câu truyện , tớ bị scam tớ đưa ra câu hỏi cậu hợp tác trả lời tớ rất cám ơn nhưng tớ có đánh đông cậu với lũ scam đâu, tớ đâu có bảo cậu scam tại sao cậu cứ vin vào cái câu nói đó để dìm hàng tớ hay cậu có gì thù hằn với tớ , toàn là anh em mmo tớ chỉ post bài đó để cảnh báo chứ ko có ý tưởng hãm hại ai hay dìm hàng ai ????

tớ cũng đang định hỏi ngược lại cậu đang vu cho tớ cái tội vu khống , dìm hàng cậu đúng ko ???

Upvote 0
vấn đề theo đúng kịch bản khi đó tớ hỏi cậu là cậu giải thích cho tớ cái trường hợp sao scam lại biết nội dung câu truyện , tớ bị scam tớ đưa ra câu hỏi cậu hợp tác trả lời tớ rất cám ơn nhưng tớ có đánh đông cậu với lũ scam đâu, tớ đâu có bảo cậu scam tại sao cậu cứ vin vào cái câu nói đó để dìm hàng tớ hay cậu có gì thù hằn với tớ , toàn là anh em mmo tớ chỉ post bài đó để cảnh báo chứ ko có ý tưởng hãm hại ai hay dìm hàng ai ????

tớ cũng đang định hỏi ngược lại cậu đang vu cho tớ cái tội vu khống , dìm hàng cậu đúng ko ???

thế từ "không có nhẽ" bạn định ám chỉ điều gì với 1 câu nói lấp lửng như vậy? Trả lời giùm cái đi nói tiếp

Upvote 0
thế từ "không có nhẽ" bạn định ám chỉ điều gì? Trả lời giùm cái đi nói tiếp

tớ chẳng có ý gì câu đó cả tớ đã edit cho chuẩn nghĩa để không gây hiểu nhầm tại sao cậu vẫn vin vào 3 cái từ đó để ép tớ cái tội vu khống cậu , tớ tự hỏi hình như tớ đâu thù hằn gì với cậu !!!
cậu giải thích cho tớ hiểu dc không ???

tớ đã làm theo ý cậu là edit cho không gây hiểu nhầm tớ đã làm tại sao cậu vẫn bắt bẻ tớ cho tớ biết lý do dc ko ???

Upvote 0
tớ chẳng có ý gì câu đó cả tớ đã edit cho chuẩn để không gây hiểu nhầm tại sao cậu vẫn vin vào 3 cái từ đó để ép tớ cái tội vu khống cậu , tớ tự hỏi hình như tớ đâu thù hằn gì với cậu !!!
cậu giải thích cho tớ hiểu dc không ???

tớ đã làm theo ý cậu là edit cho không gây hiểu nhầm tớ đã làm tại sao cậu vẫn bắt bẻ tớ cho tớ biết lý do dc ko ???

Từ page 2 tới page 4 mình yêu cầu bạn edit cái chỗ đó giùm rồi, vì mình đã giải trình mọi chuyện, và bạn cũng đã thấy hợp lý. Còn bạn nói không có ý gì hơi hài đó bạn. Mình yêu cầu từ page 2 và tới page 4 close topic bạn vẫn để chứng tỏ bạn cố tình làm điều đó. Mình chỉ yêu cầu edit câu nói đó để mọi người không hiểu nhầm vậy có quá đáng không nhỉ?

Upvote 0
xin lỗi câu tớ trích dẫn luôn câu của tớ

có vấn đề gì đâu tớ có nghi vấn thì cậu đã giải thích , anh em đọc đều hiểu . tớ đâu có kêt luận cậu scam . khi cậu trả lời tớ là cậu minh bạch , nghi vấn riêng tư , tớ chỉ tự hỏi thôi . có ai nói cậu scam đâu

tớ nghĩ cậu nếu cậu đấ biết :

Có khá nhiều người đang chat với tui vẫn bị thằng scam vào chat, thủ đoạn là chúng nó add nick trước còn mình thì khách hàng add nick trước. Nghi ngờ thì mình đã giải trình, đề nghị bạn trial mod edit lại bài viết để không ảnh hưởng đến uy tín của mình.
Thank

thì anh em có đóng góp là cậu nên có chú ý để mọi người cảnh giác khi giao dịch

thành thật mà nói cậu cho tớ 1 lí do vì sao tớ phải edit tớ đâu có vu khống hay kết luận cậu scam đâu . có ai thấy ko ???? có ai thấy tớ có hành động gì làm hạ uy tín của bạn ấy không các bạn nói cho mình biết với mình ngu muội chưa hiểu mình hạ uy tín bạn ấy ở điểm nào

còn vấn đề nữa khi tớ ở box scam thì tớ chỉ có tư cách là một mem bị scam thì tớ có thể có câu hỏi mong cậu hợp tác giải đáp thắc mắc để tớ minh bạch :binhsua29:

tớ không cho tớ là ai tớ chỉ là 1 mem bị scam muốn biết mình bị scam như thế nào vây thôi chứ tớ có lạm dùng quyền hay gì đâu ngoài cái màu nick khác nhau tớ với cậu đều là member cả

- - - Updated - - -

Từ page 2 tới page 4 mình yêu cầu bạn edit cái chỗ đó giùm rồi, vì mình đã giải trình mọi chuyện, và bạn cũng đã thấy hợp lý. Còn bạn nói không có ý gì hơi hài đó bạn. Mình yêu cầu từ page 2 và tới page 4 close topic bạn vẫn để chứng tỏ bạn cố tình làm điều đó. Mình chỉ yêu cầu edit câu nói đó để mọi người không hiểu nhầm vậy có quá đáng không nhỉ?
tớ thấy cậu đang có ý vu cho tớ cái tội vu khống dìm hàng vì nhưng đoạn dưới tớ đã có nói cảm ơn cậu đã cho tớ minh bạch vấn đề là tại sao tớ bị scam , tớ cũng có góp ý với cậu . tại sao cậu lại có những suy nghĩ tiêu cực như thế cậu nói cho tớ hiểu nhé

Upvote 0
Bạn trả lời vào vấn đề chính đi, mình không muốn có những hiểu lầm đáng tiếc với các khách hàng mới. Vẫn đề này đã nói rõ bên 2pic kia, chỉ việc edit rồi xóa đi 3 chữ mà từ page 2 tới page 4 bạn không làm chứng tỏ bạn vẫn cứ nghĩ mình là thằng scamer.

- - - Updated - - -

Nếu bạn muốn viết cho đúng phần đó thì phải viết thế này nè:
"Thằng scamer khá cáo khi đã theo dõi chuyện mua bán của 2 bạn này từ trước" chứ không phải là "không có nhẽ" với 1 ý lấp lửng như thế

Upvote 0
Tâm sự 2 người đàn ông - Ưng Hoàng Phúc Ft. Vũ Quốc Việt

Bạn sẽ bị mod cảnh báo vì spam

- - - Updated - - -

Từ câu lấp lửng bạn này đã chuyển thành câu nghi vấn chính xác

Upvote 0
Bạn trả lời vào vấn đề chính đi, mình không muốn có những hiểu lầm đáng tiếc với các khách hàng mới. Vẫn đề này đã nói rõ bên 2pic kia, chỉ việc edit rồi xóa đi 3 chữ mà từ page 2 tới page 4 bạn không làm chứng tỏ bạn vẫn cứ nghĩ mình là thằng scamer.

xin lỗi cậu 1 lần cuối cái topic này có tác dụng cảnh cáo mọi người là có người giả danh cậu scam chứ tớ không nói cậu , tớ tự hỏi sao cậu cứ phải vu vào mình cái vấn đề không liên quan đến cậu . tứ chỉ đặt ra trường hợp nếu cậu và scam hợp tác nhưng cậu giải thích cho tớ rõ rồi . như thế là cậu trong sạch sao cậu lại đi nói tớ vu khống cậu . vì tớ đang report scam đóng giả cậu tớ chỉ muốn cậu hợp tác để làm rõ vấn đề tớ bị scam ra sao
từ đầu topic tớ đã khẳng đinh đây là trường hợp scam abc

Có những vấn đề sau vào lúc 12 h [email protected] là ông quynhonprocó gọi điện thông báo acc paypal của tôi đã bị đổi pass ,vì tôi cho tien.tinh mượn acc paypal để giao dịch .chú ý quynhonpro và là khách quen của mình
sau khi log mail đăng ký paypal tôi nhận dc những dòng sau

sau khi trao đổi cùng [email protected] đã team view
thì nhận được log chat sau

quynhonpro vào xác nhận mượn acc của mình nào

scam abc rồi cảnh báo anh em nhé có acc giả danh ông daosythui79 lừa lấy acc paypal của mình !!!!!!!

thì sao họ có thể hiểu nhầm cậu dc tớ nghĩ tớ đáng dc nhận 1 lời xin lỗi từ cậu :binhsua58:

Upvote 0
Mình đang nói đến reply # 11 của bạn, không nói đến # 1

Upvote 0

- - - Updated - - -

Nếu bạn muốn viết cho đúng phần đó thì phải viết thế này nè:
"Thằng scamer khá cáo khi đã theo dõi chuyện mua bán của 2 bạn này từ trước" chứ không phải là "không có nhẽ" với 1 ý lấp lửng như thế

tớ đã edit theo đúng nghĩa của câu hỏi ,"trả có nhẽ "nó chỉ là 1 câu cửa miệng cảm thán của tớ còn vấn đề cậu nói tớ vu khống dìm hàng thì cậu tính sao với tớ đây vì cả cái topic tớ đã xác nhận là scam giả danh cậu cậu không có liên quan chỉ là người hợp tác , cậu còn dc chứng minh là trong sạch vậy cậu có nên cho tớ 1 lời xin lỗi trong vấn đề này ko ???? và một lời cảm ơn vì đã làm rõ vấn đề này không ???

Upvote 0
Thế mình yêu cầu bạn xóa câu đó thay bằng câu: "thằng scam này cũng cáo thật, nó đã theo dõi 2 bạn từ lâu rồi" liệu có quá đáng không?

Upvote 0
Thế mình yêu cầu bạn xóa câu đó thay bằng câu: "thằng scam này cũng cáo thật, nó đã theo dõi 2 bạn từ lâu rồi" liệu có quá đáng không?

xin lỗi cậu tớ edit theo đúng kịch bản cuộc nói chuyện của chúng ta , tớ đang cần 1 câu trả lời và 1 lời xin lỗi của cậu khi cậu tạo ra các topic report tớ vu khống dìm hàng mà bằng cớ của cậu chỉ có 3 chữ : " TRẢ CÓ NHẼ"

- - - Updated - - -

quangdx xin lỗi câu là xong
Mà ông quangdx nói buồn cười quá đi mất

Ông quangdx là trialmod thật ra vì ông đóng bảo hiểm thôi
Chứ uy tín thì ong daosythui ngon hơn nhiều

Thật lòng chẳng thích cách nc của ông quangdx (có vẻ như thất học hay sao ấy ko có chút cảm tình)

Ý nghĩa sâu xa ông quangdx có ý nghi nghờ daosythui scam và nói vu vơ giống như dìm hàng thật, vì ko có bằng chứng nên nói kiểu lấp lửng

Ông quangdx xin lỗi đê :binhsua01::binhsua12:

cậu cho bằng chứng tớ vu khống daosythui scam cái nếu dc tớ xin lấy 2 m bảo hiểm ra để làm event, tớ đâu có vu khống hay dìm hàng ông ấy cái topic đấy là để cảnh báo có scam đang giả danh ông ấy chứ tại sao các cậu lại biến tướng nó thành 1 topic dìm hàng vu khống

cậu có nên cho tớ 1 lời giải thích vì động cơ gì cậu lại cứ ép cho tớ cái tội vu khống , dìm hàng

Upvote 0
Mod quang này chắc mới được tạm giữ cái chức trial nên xông xênh ghê, mất tiền vì không chịu để ý thì ráng mà chịu thôi, ông ko chứng minh được người ta scam thì bất cứ lời nói hay chữ nghĩa gì có hàm ý hạ thấp người ta, hoặc đánh đồng người ta là scam thì coi như ông đã hạ uy tín người ta rồi, ông daosythui này bên box offer là sub cũng có uy tín, ông quang rảnh rỗi quá không lo đi kiếm tiền ngồi cự với member :binhsua76:

Upvote 0
Cái này theo đúng quy trình thì bạn đã sửa nó lại từ page 2 tới page 4 vẫn chưa sửa nên nó thuộc cái chữ "cố tình"; còn 3 chữ "không có nhẽ" và cái mới sửa chứng tỏ bạn đang nghi ngờ và vẫn để lại nghi ngờ sau việc tui đã giải thích, nó thuộc chữ "dìm hàng". Vì vậy tui chả có gì phải giải thích hoặc xin lỗi cả. Sau khi bạn sửa xong thì mình sẽ nhờ mod close và xóa cái 2pic kia.
PS: bạn cần mình giải thích về từ ngữ nữa không vậy?

Upvote 0
Các bạn khác vào cho ý kiến xem thử có phải bạn ý "dìm hàng" không nhé, mình xin ý kiến khách quan 1 xíu.

Upvote 0
Cái này theo đúng quy trình thì bạn đã sửa nó lại từ page 2 tới page 4 vẫn chưa sửa nên nó thuộc cái chữ "cố tình"; còn 3 chữ "không có nhẽ" và cái mới sửa chứng tỏ bạn đang nghi ngờ và vẫn để lại nghi ngờ sau việc tui đã giải thích, nó thuộc chữ "dìm hàng". Vì vậy tui chả có gì phải giải thích hoặc xin lỗi cả. Sau khi bạn sửa xong thì mình sẽ nhờ mod close và xóa cái 2pic kia.
PS: bạn cần mình giải thích về từ ngữ nữa không vậy?
xịn lỗi cậu cậu ko thể vin vào 3 chữ đấy để khép tội cho tớ cậu đọc hết cái topic ấy đi nó sẽ nói rõ cho cậu tớ chẳng có ý gì cả . tớ chỉ đã bị scam và muốn biết tai sao mình bị scam , thêm nữa là cảnh giác anh em là có người giả danh cậu đi scam vậy thôi .

giờ tớ nghĩ tớ trả lời quá nhiều cũng có quá nhiều anh em đọc qua topic thì sẽ thấy ai đúng ai sai .

tớ chỉ muốn hỏi tại sao cậu lại vu cho tớ tội dìm hàng vu khống .

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week