Trial mod quangdx cố tình dìm hàng

Status
Not open for further replies.

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Bạn quangdx này bị scamer giả danh nick mình đi scam acc pp của bạn ấy (do bạn ấy không xem kỹ nick gd và cũng không xác nhận trong topic của người bán.
http://mmo4me.com/showthread.php?12...hui79-acc-paypal-cua-toi-bi-change-info/page2 đây là link bạn ấy đã cảnh báo và thòng thêm 1 câu
scam lại nắm đc thông tin nội dung giao dịch với ông daosythui_79 ,sau đó scam lại pm lại quynhonpro để scam cái acc paypal đó các bạn để ý log chat cái câu scam nói : vẫn 50 paypal hôm nọ à

không có nhẽ

đính kèm hình ảnh cho chắc ăn.
Mình đã giải trình và yêu cầu bạn ấy edit lại bài viết để không ảnh hưởng tới mình, vì theo như bạn ấy trong quote đó thì mình và scamer là 1.
Đề nghị bạn vào trình bày và nhờ mod cấp cao edit lại để tiện việc làm ăn, giao dịch của mình

Last edited by a moderator:
xịn lỗi cậu cậu ko thể vin vào 3 chữ đấy để khép tội cho tớ cậu đọc hết cái topic ấy đi nó sẽ nói rõ cho cậu tớ chẳng có ý gì cả . tớ chỉ đã bị scam và muốn biết tai sao mình bị scam , thêm nữa là cảnh giác anh em là có người giả danh cậu đi scam vậy thôi .

giờ tớ nghĩ tớ trả lời quá nhiều cũng có quá nhiều anh em đọc qua topic thì sẽ thấy ai đúng ai sai .

tớ chỉ muốn hỏi tại sao cậu lại vu cho tớ tội dìm hàng vu khống .

tại vì thêm 3 chữ chả có nhẽ, nó đã đánh mất đi tính khách quan khi bạn cảnh báo cho các members khác trên 4rum!

Upvote 0
xịn lỗi cậu cậu ko thể vin vào 3 chữ đấy để khép tội cho tớ cậu đọc hết cái topic ấy đi nó sẽ nói rõ cho cậu tớ chẳng có ý gì cả . tớ chỉ đã bị scam và muốn biết tai sao mình bị scam , thêm nữa là cảnh giác anh em là có người giả danh cậu đi scam vậy thôi .

giờ tớ nghĩ tớ trả lời quá nhiều cũng có quá nhiều anh em đọc qua topic thì sẽ thấy ai đúng ai sai .

tớ chỉ muốn hỏi tại sao cậu lại vu cho tớ tội dìm hàng vu khống .

đã làm sai ko muốn chấp nhận mà cứ tìm cách để lắc léo để bào chữa cho cái sai của mình thành đúng.

Upvote 0
hài thật, " TRẢ CÓ NHẼ" là dìm hàng theo kiểu giết người mà ko dùng dao đó mà :binhsua04:, ông daosythui mà xin lỗi ông quangdx thì thật là hết sức phi lí, vô lý quá đi :binhsua72:

- - - Updated - - -

hjhj, 2 triệu to quá nhỉ, anh Kai ko thiếu tiền nhé, nói chuyện ngông quá, cứ lấy tiền ra làm oai vãi :binhsua01:

- - - Updated - - -

Chính xác , thuộc dạng dìm hàng không dao
xin lỗi cậu chứ cậu đọc cả topic đi tớ luôn đính chính daosithoi minh bạch tớ không lấy tiền ra dọa ai cả câu nên xem lại thái độ nói chuyện của cậu khi tớ cùng daosithoi nói chuyện
thức nhất :

hài thật, " TRẢ CÓ NHẼ" là dìm hàng theo kiểu giết người mà ko dùng dao đó mà , ông daosythui mà xin lỗi ông quangdx thì thật là hết sức phi lí, vô lý quá đi
các cậu đừng có vin vào 3 chữ này để vu khống tớ , các cậu nên đọc thêm những đoan sau tớ luôn tách bạch giữa scam và daosithoi

Upvote 0
tại vì thêm 3 chữ chả có nhẽ, nó đã đánh mất đi tính khách quan khi bạn cảnh báo cho các members khác trên 4rum!

xin lỗi cậu từ đầu topic tớ đã nói rõ luôn vấn đề tiếp những đoạn comment sau tớ luôn tách bach scam và ông daosithoi
các bạn không thể bỏ thêm một chút thời gian để đọc hết nó chứ tớ chẳng có ý gì , tớ chỉ muốn biết rõ không phải các cậu đưa ra 3 từ đó mà đòi khép tội tớ . các cậu phải nhìn toàn bộ topic

- - - Updated - - -

Trialmod nói chuyện như các mợ bán cá ngoài chợ, cãi vãi, xin lỗi cái là xong mà ko chịu cứ cái cố, nếu ko dìm hàng thì xin lỗi là xong, vậy mà....

- - - Updated - - -

Thái độ nói chuyện của trialmod cũng chẳng hơn ai đâu mà so với chả sánh

thực ra tớ đang có suy nghĩ cậu là 1 clone nào đó cuả 1 ai đó thù ghét nên vào vu khống tớ nếu ko phải thì cho tớ xin lỗi cậu nhiệt tình quá

Upvote 0
thôi xóa hết mấy topic đi huề cả làng, mệt râu ghê với mấy thím này, search google kepno.lee quay tay còn có ích hơn :binhsua72:

Upvote 0
Trialmod nói chuyện như các mợ bán cá ngoài chợ, cãi vãi, xin lỗi cái là xong mà ko chịu cứ cái cố, nếu ko dìm hàng thì xin lỗi là xong, vậy mà....

- - - Updated - - -

tớ luôn giữ thái độ lịch sự không ném đá ai cả tớ chỉ muốn hỏi tất cả các cậu định vin vào 3 chữ đó mà vu khống tớ , còn cả cái topic nghìn chữ thì bỏ qua . ài thật sự tớ trong sạch thì ai đọc khác biết tớ cũng ko có nghía vụ phải giải thích với những người chỉ lấy 3 chữ ra để khép tôi cho người khác , vì tất cả muc đính của tớ chỉ là cảnh báo , với tư cách là nạn nhân tứ cần biết lí do tớ bị scam như thế nào

Upvote 0
xin lỗi cậu từ đầu topic tớ đã nói rõ luôn vấn đề tiếp những đoạn comment sau tớ luôn tách bach scam và ông daosithoi
các bạn không thể bỏ thêm một chút thời gian để đọc hết nó chứ tớ chẳng có ý gì , tớ chỉ muốn biết rõ không phải các cậu đưa ra 3 từ đó mà đòi khép tội tớ . các cậu phải nhìn toàn bộ topic

- - - Updated - - -

thực ra tớ đang có suy nghĩ cậu là 1 clone nào đó cuả 1 ai đó thù ghét nên vào vu khống tớ nếu ko phải thì cho tớ xin lỗi cậu nhiệt tình quá

lại dìm hàng thêm 1 người, cậu có thể check clone rồi phán, làm TMod phải nói đến proof chứ đừng nói tớ nghĩ này tớ nghĩ nọ chứ

Upvote 0

- - - Updated - - -

tớ đâu có sai sao phải xin lỗi các ban nên đọc hết cái topic report scam rồi hãy comment , nhưng tớ nghĩ tại sao mọi người lại chỉ nhìn 3 chứ ấy mà ko thể nhìn hết toàn cục

vấn đề là ở cậu ấy chứ đâu phải ở tớ cậu ấy là chủ trò của topic này mà

- - - Updated - - -

lại dìm hàng thêm 1 người, cậu có thể check clone rồi phán, làm TMod phải nói đến proof chứ đừng nói tớ nghĩ này tớ nghĩ nọ chứ

xin lỗi cậu tớ đang giải quyêt vấn đề của tớ còn clone thì để đấy tớ đâu có thẩm quyển giải quyết , tớ chỉ là trial box newsite , còn ngoài ra tớ cũng là member thôi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Ôi dào cái ông daosithui79 cứ thêm bảo hiểm vào là mem nó gd ngay.
Trường hợp scam lợi dụng ông để đi scam thì người ta nghĩ thế cũng đâu có quá đáng.
Còn ông quang thì ko nên trả lời nhiều làm gì. Ông cứ càng trả lời lại càng mất quan điểm.

Upvote 0
cậu đạo sỹ thối cho tớ 1 lời giải thích cái cậu cũng đã đọc hết topic tớ không có dìm hàng hay vu khống cậu, vấn đề chỉ ớ phía cậu quá nhạy cảm với vấn đề scam vì cả cái topic tớ chưa từng nhắc đến 1 lần cậu scam hay đóng giả gì cả . tớ đang hỏi lí do cao hơn đừng có vin vào 3 chữ đó để vu khống tớ .

cậu nên có thái độ với sự việc này đi

- - - Updated - - -

Ôi dào cái ông daosithui79 cứ thêm bảo hiểm vào là mem nó gd ngay.
Trường hợp scam lợi dụng ông để đi scam thì người ta nghĩ thế cũng đâu có quá đáng.
Còn ông quang thì ko nên trả lời nhiều làm gì. Ông cứ càng trả lời lại càng mất quan điểm.
tôi đâu có rảnh đi chém gió thế này nhưng liên quan đến danh dự tôi phải nói :binhsua122:

Upvote 0
mod nào công bình cho tớ ý kiến về vần đề này tớ thực sự rất khó chịu khi rơi vào tình trạng như thế này

Phẩm giá, danh dự:
Tất cả bài Post, hành động không có mục đích chính đáng có khả năng làm ảnh hưởng đến phẩm giá, danh dự,... của người khác đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.

- - - Updated - - -

có lẽ vấn đề này tớ sẽ nhờ shin vào giải quyết vì các mod có lẽ đứng ngoài thì hơn tớ mới lên trial mod nhưng cái gì nó ra cái đấy tớ ko làm dụng quyền hay có bất kì hành động chèn ép nào đến member vì tớ cũng là member

Upvote 0
Chưa gì bác Quangdx đã dính scandal rồi

Upvote 0
Èo có vậy mà cũng kéo dài tới trang 6, mỗi người nhịn 1 tý có hao mòn nhan sắc nhau không? đã có uy tín thì dù có bị dìm hay nâng gì thì mn cũng ủng hộ thôi mà...... 2 ông bắt tay nhau làm hòa rồi đóng topic lại đi. Thời gian để dành mà kiếm tiền chứ.....

Upvote 0
Chưa gì bác Quangdx đã dính scandal rồi
tớ thật sự không hiểu lí do của cái topic này mở ra chỉ là muốn tớ edit rồiv xin lỗi nhưng tất cả mọi người dùng lại trong topic report scam tớ đã rất minh bạch vấn đề scam và ông daosithui . chứ tớ không ám chỉ bất kì điều gì nhưng tại sao , với lý do gì mà cậu daosithui lại vu cho tớ cái tội vu khống dìm hàng mà trong đó tớ đã rất minh bạch vấn đề ,còn vấn đề này nữa .

daosithui cậu cho tớ hướng giải quyết vấn đề này
Phẩm giá, danh dự:
Tất cả bài Post, hành động không có mục đích chính đáng có khả năng làm ảnh hưởng đến phẩm giá, danh dự,... của người khác đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.

- - - Updated - - -

mà trong khi cái topic tớ report scam thì ko có ý kiến nào bảo cậu thông đồng cùng scam :binhsua87:

Upvote 0
Thôi để mình qiải quyết hộ, chuyện nhỏ đỡ phải nhờ đến Admin.

Xét 1 cách công bằng Topic trong Box Report scam đã nói rõ tại title là "Giả danh daosythui79" và trong nội dung topic cũng ko có gì gọi là vu khống ngoại trừ 3 từ hơi nhạy cảm "chẳng có nhẽ..."

Hai người cũng ko nên chấp nhặt lời nhau làm gì, chuyện bé xé ra to. Để khỏi ảnh hưởng tới cả daosythui79quangdx trong việc kinh doanh cũng như trong quá trình quản lý Box, mình sẽ xóa comment của bạn quangdx mà bạn daosythui79 cho là chưa hợp lý. Và mình cũng sẽ closed topic này tại đây để tránh mất thời gian của các bên cũng như member.

Mọi người tập trung ai về nhà lấy kiếm tiền nha.

Thread Closed

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week