• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Nói thiệt chưa bao giờ phải bị như vầy, đây là lần đầu tiên cũng như cuối cùng mình sẽ nhớ mãi cái tên đã vào nick mình :) , cho dù có sao lần này mình cũng chấp nhận, chỉ muốn chửi cha mẹ cái thằng vào nick mình ko biết dạy con , thế thôi , BQT vào giải quyết , em xin nhận hết tội . Nói sao cũng chẳng ai tin :)

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.370
OK BQT vào xem IP login của em xem có khác nhau ko ? Coi như em xui, BQT xử sao nghe zậy . Thân

Chỉ sau 9'. cậu đã đổi yahoo dưới avatar. :D:D:D

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cho dù là bị hacked nick cũng vẫn phải đền 100% là hợp lý nhất.

Bởi vì đó hoàn toàn không phải là lỗi của người giao dịch bình thường với người bị hacked.

Nói thiệt chưa bao giờ phải bị như vầy, đây là lần đầu tiên cũng như cuối cùng mình sẽ nhớ mãi cái tên đã vào nick mình :) , cho dù có sao lần này mình cũng chấp nhận, chỉ muốn chửi cha mẹ cái thằng vào nick mình ko biết dạy con , thế thôi , BQT vào giải quyết , em xin nhận hết tội . Nói sao cũng chẳng ai tin :)
bác chon loại nào

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
check ip chỉ mang tính chất tương đối chả nói lên điều gì cả.

:DRõ ràng là không ai tin rồi. BQT nhớ là xử lý theo bằng chứng như những vụ trước,
Nếu muốn đền bù 50 - 50 thì phải chứng minh được 100% là bạn ấy bị hack nick.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week