SCAM Trial mode mrthang0_dtd lừa đảo 200pp!

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cũng cho thời gian trả hơn 6 tháng thì giữ chữ Tín của mình trả cho rồi ! Không ít thì nhiều ! dù sao cũng sắp làm mod mà ! Đợi Nhân - Quả lảnh đủ thì khổ ! bao nhiêu cảnh mình thấy rồi !

mình có gd với thớt thật, nhưng thời gian gd và reserved là quá dài (ko nhầm là hơn 2 tháng).. cái này mình không bảo hành được. tui nhiêm mình vẫn chấp nhận thanh toán 50% nhưng thớt có vẽ không chịu. thử hỏi ai trong 4rum này sell paypal bảo hành với thời gian trên
1. Sell bao hanh full la do Mieng May pac noi ca Jo choi ji nua ( dao truoc co day nguoi sell bao hanh full nhat la may pac co $$$, co uy tin nhu Pac )
2. Mang tien bao hanh full nhung lam j co chuyen mua pp xong 1 hay 2month sau moi co van de . Phai Chang co van de sau 1 vai ngay
3. Nguoi ta da cho c thoi gian 6 month de sap xep roi con ji ( neu c noi chi thanh toan 50% sao ko noi tu truoc de ngta doi 6 month roi jo lai hoi proof Bh cho nao =====>> Chua thay ong Mod nao nc bat hop ly , kieu an noi muon xu $$$ ). =====>> the ma mod quai ji . May ong muon quyt noi toec ra, lam an lon ma 4tr trong bong 6month ma ko kiem ra .... Vo van cai ly do..... Bla bla ong Mod .
======>> thay chuong tai gai mat thi noi cha so gach da

nếu đúng là mod thắng scam thì admin phải chịu trách nhiệm hết :D
việc gì admin phải chịu trách nhiệm ? cho làm mod là chỉ để quản lý box chứ ko hề có đảm bảo Uy tín khi gd $ với mem, nhưng Rule 4rum cũng có 1 phân nếu BQT scam thì admin sẽ bồi thường 1 ít chứ còn việc các bạn gd với nhau liên quan gì admin

Đã có vết rồi mà cái ông Trail MOD còn lớn tiếng proof này proof kia thì pó tay...thà nói thẳng ra là khó khăn quá cho trả trước 50% còn lại cho khất từ từ...Giờ lại chơi đòi hỏi này kia....Cái uy tín chờ đợi trong 6 tháng thử tính ra đồng tiền xoay liên tục thì kiếm được bao nhiêu nữa hả ông Trail MOD. Nói chuyện tử tế mọi người còn thông cảm chứ nc như vậy thì thua rồi....

- Haizzz....thu mua pp sll mà 6 tháng ko dám bỏ thêm 2tr để giữ cái chữ TÍN to đùng...bỏ con tép bắt con tôm có vẻ khôn ngoan hơn đó ông Trail MOD :(

Vấn đề là lúc giao dịch thoả thuận bảo hành trong bao lâu, vì lúc đó mình có rất nhiều topic mua bán PP, PZ có ghi tiêu đề nào là bảo hành vĩnh viễn, fulltime, 30 ngày, 45 ngày, 60 ngày. Bây giờ cứ đưa đầy đủ thông tin ra căn cứ vô đó giải quyết.

Đã giải quyết xong với thớt, mọi người thông cảm nhé!
lưu ý: mình là trial mod box money exchange- chỉ quản lý và hướng dẫn mem về money internet payment
không tham gia bất cứ giao dịch nào trên diễn đàn.

Last edited:
Đã giải quyết xong với @phamthangdlqb mặc dù vẫn kết quả vẫn như vậy nhưng cũng thông cảm tình cảnh của @phamthangdlqb cũng rơi vào tình trạng bị scam. 2tr cũng là số tiền ko nhỏ nhưng cũng là công sức làm việc, mà cảm giác bị lừa chừng đó là ko ai lại câm miệng bỏ qua cả nhưng anh em hiểu vấn đề của nhau và coi như san sẻ với tình cảm của @phamthangdlqb. ông bà có nói "sông có khúc người thì cũng có lúc" quả không sai, coi như là bài học cho mình và cả mọi người tham gia mmo.

Đã giải quyết xong với @phamthangdlqb mặc dù vẫn kết quả vẫn như vậy nhưng cũng thông cảm tình cảnh của @phamthangdlqb cũng rơi vào tình trạng bị scam. 2tr cũng là số tiền ko nhỏ nhưng cũng là công sức làm việc, mà cảm giác bị lừa chừng đó là ko ai lại câm miệng bỏ qua cả nhưng anh em hiểu vấn đề của nhau và coi như san sẻ với tình cảm của @phamthangdlqb. ông bà có nói "sông có khúc người thì cũng có lúc" quả không sai, coi như là bài học cho mình và cả mọi người tham gia mmo.
Paypal là thế mà... giải quyết hậu quả của nó là cả một vấn đề! thanks cậu đã san sẽ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week