Suggest Trial tool traffic (wolftraffic click)

đang chạy nhấn stop là nó out lun thớt ạ :D
chuẩn, cái này trong lập trình gọi là unknow exception, nghĩa là lúc đang connect mà dừng đột ngột là đi, mình sẽ fix mấy cái lặt vặt này trong bản thương mại, anh em cứ show hết lỗi lên đây nhé :)

Tool OK, bác làm thêm cái auto click nữa rồi bảo anh em đóng thêm ít phí để cập nhật là ok @@.

bị thế này là sao bác , ko tab popup à

Tool OK, bác làm thêm cái auto click nữa rồi bảo anh em đóng thêm ít phí để cập nhật là ok @@.
mua rồi thì update free, anh em nào hảo tâm bonus thì m nhận :D

Vì sao khi click vào thì nó nhảy ra 1 cửa sổ mới mà không phải là 1 tab mới hả thím?
chưa làm kịp thím ơi

Chào mọi người, đầu tiên mình nhờ mod close dùm mình top này nhé, mất công bị ban do lập nhiều top, vì là mình update bản mới nên support bên top mới cho dễ, thanks mod :D
https://mmo4me.com/threads/update-wolftraffic-ssh-version.214171/

Hiện tại có 1 số chức năng nhỏ chưa hoàn thiện và trong ngày hôm nay mình làm nốt luôn. Tại vì anh em thúc dữ quá nên thôi tạo 1 trial lên cho mọi người test và cho ý kiến (nc tool cũng đã được 80-90% rồi)
Hiện nay mình nghĩ tool chiến tốt với những anh em nào chiến popup, hoặc bot traffic
Còn phân còn lại thì cần click flash (ads) mình chưa add lên đây, ngoài demo thì đã test được nhưng chưa đưa vào tool, mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm trong hôm nay.
demo video hướng dẫn lấy tọa độ:

Tool yêu cầu net fram 4.5 nhé mọi người
đây là link download và bản này trial cho đến ngày 26
https://www.dropbox.com/s/wto1r7umox1wian/wolftraffic (trial).rar?dl=0
Mong mọi người đóng góp thiệt tình, hy vọng đợt này thành công mình làm cái event tool này + tool check fresh :D
chạy có vẻ ổn nhưng chưa có phần multi User age thì ngon. loại này càng nhiều càng ngon :D
mong bản chính thức sẽ hàon thiện. :D

chạy có vẻ ổn nhưng chưa có phần multi User age thì ngon. loại này càng nhiều càng ngon :D
mong bản chính thức sẽ hàon thiện. :D
chà chắc add vào luôn nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week