Suggest Trial tool traffic (wolftraffic click)

Đã đưa vu huy test thử, lỗi khi end code mấy thím cứ để em xem lại, đừng thúc em, dù sao cũng đã xong hàng rồi, để em chỉnh chu lại, cơm không ăn thì gạo còn đó mà

lên cho bác ấy tin thần ae ạ , trong tuần này có hàng , để cho bác ấy ổn định tập trung , ae ta mua dầu ăn để sẵn ủng hộ tinh thần nào

hóng :eek::eek::eek::eek::eek:

Sớm ra mắt đi em, anh hok hối đâu nhưng có càng sớm càng tốt :D
Ghẹo tí cho vui, thấy em cực lực quá thấy tội, nhưng đừng vọi để ra tool work kỹ kỹ tí. Dạng tool auto phải suy nghĩ sao cho nó work dc 24/7 trên VPS mà ko phải ngày nào cũng vào canh tool có bị error hok để restart lại.

Sớm ra mắt đi em, anh hok hối đâu nhưng có càng sớm càng tốt :D
Ghẹo tí cho vui, thấy em cực lực quá thấy tội, nhưng đừng vọi để ra tool work kỹ kỹ tí. Dạng tool auto phải suy nghĩ sao cho nó work dc 24/7 trên VPS mà ko phải ngày nào cũng vào canh tool có bị error hok để restart lại.
dạ 1 vấn đề là em chạy hông lỗi nha anh, nhưng khi pack lại chạy thì bị lỗi, có thể nguyên nhân là do gì anh nhỉ

dạ 1 vấn đề là em chạy hông lỗi nha anh, nhưng khi pack lại chạy thì bị lỗi, có thể nguyên nhân là do gì anh nhỉ
Pack ở cấp Medium thôi, tạm thời cho test thử trên VPS. A có theo dõi các comment của các pác đã dùng thì khả năng em bị dính vụ Loop vô tận hoặc Ko kiểm soát dc Threading nên đã sinh ra unknown exception và soft tự thoát.

Pack ở cấp Medium thôi, tạm thời cho test thử trên VPS. A có theo dõi các comment của các pác đã dùng thì khả năng em bị dính vụ Loop vô tận hoặc Ko kiểm soát dc Threading nên đã sinh ra unknown exception và soft tự thoát.
tks anh :)

moi chay thu. van tich dau hide browser ma no van mo browser ta
mấy thím cứ bình tĩnh sáng nay mới test cái quan trọng là nó ko ổn trên win 7, chẳng hiểu sao win 7 không cho lấy process @@

@VinaCaptcha anh ơi Process.GetProcessesByName("myprocessname") test thì work trên win 8 còn win 7 nó hông cho lấy, a có hiểu nguyên nhân không ạ :(

Chú ý trên win server 2008 đi mấy người cắm trên máy tính đâu.
có vps winserver 2008 cho mượn con test phát nếu win sever thì m nghĩ là nó work tốt luôn

có win 2012 mượn cho mượn cả tháng luôn :) đợi cậu lâu vồn
lần này chắc chắn ăn được pop up cho bác, cũng thông cảm chứ mấy ngày nay lao lực quá, hôm nay chạy win7 lỗi buôn luôn, đang fix....80%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week