Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
Ủa tiền tái đầu tư 30% chỉ để mua cycling matrix mà không mua được DCU để hưởng lãi à các bạn??? :(

Ủa tiền tái đầu tư 30% chỉ để mua cycling matrix mà không mua được DCU để hưởng lãi à các bạn??? :(

30% tái đầu tư này dùng để mua Matrix Position, thủ tục mua giống như mua DC unit, chỉ cần $ trong RESERVED BALANCE >=10$ là bạn có thể mua 1 matrix mới. Mua Matrix position bạn sẽ được hưởng 50$ khi matrix điền đầy nhưng hơi lâu.

kaka , Tinhs ra site này lãi đâu có cao, lại không cho rửa tiền, như vậy cũng đc, thấp nhưng mà chắc là ok rồi :)

Tình hình thằng này sao rồi các bạn, định tham gia mà ko biết paying đều chứ?

kaka , Tinhs ra site này lãi đâu có cao, lại không cho rửa tiền, như vậy cũng đc, thấp nhưng mà chắc là ok rồi :)

Hy vọng là em nó sống được vài tháng, ít nhất là được 1 chu kỳ để anh em hoàn vốn.

- - - Updated - - -

Tình hình thằng này sao rồi các bạn, định tham gia mà ko biết paying đều chứ?

Vẫn paying đều cậu à. Mỗi tội không rửa được $ nữa thôi ;)

Last edited by a moderator:
Vậy mà nghe mấy bác kia bảo mua được DCU, thôi đành chấp nhận vậy.:binhsua123:

Tiền Reserved có thể dùng để upgrade lvl nữa mà, kéo xuống click vào dòng đây
If Cycler Matrices are NOT what you wanted? Click »HERE« to activate more DC Units instead.
rồi lại kéo xuống
If you are not able to activate either DC Units or Cyclers, you may need to »UPGRADE YOUR MEMBER STATUS«

éo rửa đc tiền ko tái đầu tư thế thì chả khác gì FCM. Được matrix đợi mùa quýt

If Cycler Matrices are NOT what you wanted? Click »HERE« to activate more DC Units instead.
Tiền Reserved có thể dùng để upgrade lvl nữa mà, kéo xuống click vào dòng đây

rồi lại kéo xuống

Cám ơn bạn đã chia sẻ tính năng này. Mình đã thử và chính xác có thể dùng RESERVE BALANCE để Upgrade và mua cycle.

Last edited by a moderator:
Cám ơn bạn đã chia sẻ tính năng này. Mình đã thử và chính xác có thể dùng RESERVE BALANCE để mua DC unit.

Có Cần phải nhấn nút Spend trong RESERVE BALANCE thì mới mua đc DC unit không bạn ?

Cám ơn bạn đã chia sẻ tính năng này. Mình đã thử và chính xác có thể dùng RESERVE BALANCE để mua DC unit.
Click vào vẫn không có chỗ thanh toán qua tiền reserve.:|

- Có bạn nào có bài hướng dẫn chơi cụ thể từng bước như thế nào không?

- Mình nghe nói nhìn vào ma trận mà up theo level. Mà mình vô ma trận thấy ko có ai hết.

- Là do upline mình không tuyển được hay phải do mình tuyển thì mới xây được ma trận vậy, vì mình đang nghiên cứu nên chưa tuyển ref.

Thanh toán mới nhận :

Date: February 25, 2013 3:31:41 AM
Amount Sent: $5.64 USD
Sender Name: TriDeci
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 5EA94-E6A17-*****
Message: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Date: February 25, 2013 1:53:52 PM
Amount Sent: $9.45 USD
Reference Number: 318B4-21CEC-9E569
Message: TriDeci Account Withdrawal - Please dont forget to leave feedback in MeetPoint - Thank You.

Vừa mới nhận tiền , công nhận thanừg này pay ok thật, hy vọng như vậy đc lâu dài :)

tiền về sau 2 tiếng chờ đợi
Payment Details

Date: February 25, 2013 9:35:14 PM
Amount Sent: $2.80 USD
Reference Number: 0F8D0-6DDC9-2D876

View the details of this transaction by logging into your Payza account.

Thanh toán mới nhận :

Date: February 25, 2013 9:35:10 PM
Amount Sent: $5.44 USD
Reference Number: 3087A-544A1-xxxx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week